Ushauri wa bure kwa wanaume wenye ndoa

Ushauri wa bure kwa wanaume wenye ndoa

Sasa hapo ushauri upo wapi?
Nyie makada wa chama chetu bhanaaa!!
 
Huo mtego hatari sana maana waweza juta.
Kama alikua anakutafutia sababu muachane hapo ndo utamuona yuleee [emoji117] [emoji117]
 
Kuna Mwingine baada ya Mtufuano chupi ilidondokea chini ya Uvungu alipoombwa Chupi yake na yule Binti alipozama Uvunguni akakuta ziko kama tatu hivi akakumbuka wale wengine hawakuzichukua zao na Mtihan zaid hakuwa amekariri yule Binti alivaa chupi gani
 
Back
Top Bottom