Ushauri wa bure kwa ndugu zangu watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa ndugu zangu watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Oct 28, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Habari zenu mabibi na bwana, pole sana kwa mihangaiko ya kusaka mkate wa kila siku. Napenda kuchukua fursa hii kuwapeni ushauri wa bure kabisa. Ushauri ambao utatusaidia sisi sote na vizazi vyetu, ushauri ambao hauhitaji mtu kwenda chuo na kuchukua degree ili aukubali.

    Ikiwa zisalia siku tatu ili kupiga kura napenda ku point out tatizo kubwa linaloikumba nchi yetu nalo ni UCHUMI uliozorota na kusababisha maisha kuwa magumu kwa watanzania. Basi kama tunakubaliana kuwa Tanzania tatizo kubwa ni uchumi nadhani haihitaji darubini kujua katika wagomea urais yupo ni gwiji wa masuala ya uchumi na atakuwa mwarubaini wa tatizo la UCHUMI.

    Sidhani kama Tanzania inahitaji wanasiasa wanao ongea sanaaaaa au waotukana wenzao sanaaaa. Vi vema tukajijua tuna matatizo gani ili tuweze kujikwamua na sio kushabikia wanasiasa wanaoongea mpaka povu za mdomo zinawatoka.

    Fanyeni maauzi sahihi kumpatia kura zenu za ndio mgombea mwenye ueledi wa masuala ya uchumi, mchumi aliebobea kwenye maswala ya uchumi kwa ngazi ya kimataifa.

    Shukran sana nadhani mtakuwa mmenielewa.

    Msikose kumsikiliza Prof Ibrahim Lipumba ITV leo muone jinsi watu walivyojipanga kisera na kiakili.
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa mliopo majumbani anagalieni TBC 1 mpate kusikiliza sera za CUF mpate kumsikia Prof Lipumba
     
Loading...