The Tomorrow People
JF-Expert Member
- Jul 11, 2013
- 2,689
- 2,859
Wakuu!
Toka nimwone mara ya kwanza 2017 Instagram, Antu Mandoza kwa kweli moyo wangu haujawahi tulia. Mara ya kwanza nikajua ni hali ya kawaida.
Mnao mfahamu naomba kujua kuolewa ana boyfriend au yuko single. Na kama yuko single naomba mnao mjua mfikishe ujumbe wangu kwake. Asante
Toka nimwone mara ya kwanza 2017 Instagram, Antu Mandoza kwa kweli moyo wangu haujawahi tulia. Mara ya kwanza nikajua ni hali ya kawaida.
Mnao mfahamu naomba kujua kuolewa ana boyfriend au yuko single. Na kama yuko single naomba mnao mjua mfikishe ujumbe wangu kwake. Asante