Ushauri: Mdogo wa mpenzi wangu anasema nautesa moyo wake

Ushauri: Mdogo wa mpenzi wangu anasema nautesa moyo wake

Machmadem

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2017
Posts
758
Reaction score
945
Kwa muda wa mwaka moja (1)toka tumekua katka mahusiano na binti moja mzuri kiukweli, figure anayo nampenda sio siri na yeye pia ila tumekua tukisaidiana katika ma suala mengi mpaka sasa home kwao wananitambua mimi lakini nyumbani kwao wapo watoto wa kike wawili yeye pamoja na mdogo wake.

Sasa jambo la kushangaza kadiri siku zinavyoyoyoma huyo mdogo wake mimi.
simuelewi kiukweli yanini pigo anazoniletea aisee inanipa wakati mgumu sana mara aninitumia SMS kibao zinazo mpaka nakosa amani nikiwa na dada yake yani ni too much, sasa anaweza kupiga simu halafu akadai appointment, mara atume SMS anasema namtesa moyo.

Hiyo tisa kumi wiki iliyo pita dada yake alisafiri bana sa jana mchana kweupe kajileta geto huku amevaa kanga tu kiukweli ilinishitua sana na ukweli dada yake ni mtu wangu kilicho nisaidia nilipigiwa simu ya dharura hivyo ikawa ahueni.

Naombeni ushauri ndugu wana JF hii ni serious imetokea
 
Fanya nae Kwa siri kubwa tena usiruhusu hata shuka zipige kelele Kwa upepo mwanana wa dirishani hakikisha unafunga vizuri madirisha na mlango na pasiwepo hata na Tundu LA kuchekelea mwanga ukapenya ndani na iwe siri yako na yeye

Mle kadri uwezavyo tena mlie chini ya kochi akiwa ameliegemea mpaka mende ,panya,na viroboto wote humo ndani waitikie ewaaa!
 
Angalia dhana ya hainaga ushemeji isikupitie.. Nakushauri umwambie dada yake ila we nae itakuwa unaenjoy hizo sms ndo maana huchukuwi hatua yo yote ile.
 
Mshawishi dada 'ake uwatie wote( three some) tamu ile mbaya
 
Nipe namba yake huyo anatakiwa apate kichwa chenye sugu siyo ngoxi laini
 
Kina Beira baby boy wako wengi sana humu, hivi wewe unaenda lini shule?

Wenzako wako darasani wewe unazurura jf. Acha utoto mkuu.
 
Leta namba ya mdogo mtu upunguziwe shida
 
Habari zenuwana JF,

Tumekua tukiishi katika maingira ya kila siku lakini kuna vitu vidogo vidogo tunaishi navyo ila hatujui maana yake ni ipi kwa kuanza kabisa napenda niende moja kwa moja katika mada yangu kama ifuatavyo.

Rivets.
Ni vifungo vidogo vilvyo katika kona ya mifuko ya jeans vinakazi ya kulinda mifuko na kutunza jeans thidi ya vitu vyenye uzito.
5f421f6b5f53903d7db6570d2ec9a83c.jpg


Shirt loops.
Huu ni mkanda mdogo unapatika nyuma ya shati ingawa wengi tunajua ni fasheni kua na hiki kimkanda hutumika katika ku tundikia shati
a3756220c3a341a274ac3c66ebbf72e6.jpg


Long- neck bottles.
Kusudi kubwa la hii ni kuhakikisha joto lililo katika mikono yako halisafiri kwenda kwenye chupa na hivyo kubadilisha joto ridi kwenye kinywaji.

673a1ae71b00391c02fabc84f20adb5a.jpg


Little jeans pocket.
Mfuko mdogo kuliko yote katika jeans wengi tumekuwa tukiutumi kwa kuweka sarafu na kadhalika kazi kubwa ni kuhifadhi saa ya mkononi.
1b1a1215555a1705b8458a9466a1d921.jpg


Hole in plane window.
Hili ni tundu dogo ilinapatikana kwenye dirisha la ndege kazi kubwa ni kubalance hewa ya mgandamizo ndani na nje ya ndege hvyo bila ya hilo tundu hewa tunayo vuta haito kuwepo ndani.
c63733fddc459cbfd0959805b9111034.jpg


Sneaker eyelets.
Hizi ni tundu mbili zilizo juu ya raba kazi zake ni kukazia kamba zaidi kulingana na matumizi yako labda wakat wa mazoezi
02ee12a997ecef56abb1d1b07e052dc1.jpg




Ahsanteni wana JF
 
yaani icho kimfuko cha jinzi ndo zangu kutunzia sarafu, sasa iyo saa naanzaje itunza humo
 
Back
Top Bottom