Ushauri: Mashemeji ni hatari siku hizi

Ni kweli kabisa mkuu...Hii mitego ya watoto wa kike balaa muda mwingine inahitaji ujasiri sana kuikwepa
Ebu tupe ushuhuda kwa mala ya mwisho wewe ulitegwa vp na uliwezaje kuipuka na ikiwa uliungia pia waweza tu kutujuza. Tafashari
 
99.9999999%YA MASHEMEJI HAWAKUACHI SALAMA NA HUTAKUWA SALAMA.
MWENYEWE NA SHEMEJI YANGU YUKO CHUO MWAKA WA KWANZA KITU KIMENONA MITEGO YA KUFA PANYA KWELI SIKUACHWA SALAMA.

So na wewe ni miongoni mwa waliogegeda ma shem zao....???? Umeona comment ya Vladimirovich Putin hapo juu?? Nahisi atakuwa na hasira na wewe hatari!!

Halafu kwa nini mashem wanakuwa wazuri sana??
 
watu wamegegeda mama mkwe washindwe shemeji..mamakwe kaja na bado anaita..paja bado bichi asiliwe papuchi??wenyewe nao wanapenda ati

Kuna kesi moja ya mama na mtoto wake kugombana kisa bwana (mume wa mtoto mama mkwe kamvulia pichu)!! Naitafutia evidence nikiipata vizuri nitaileta hapa jukwaani!! Uchafu wa hali ya juu
 
Kuna kesi moja ya mama na mtoto wake kugombana kisa bwana (mume wa mtoto mama mkwe kamvulia pichu)!! Naitafutia evidence nikiipata vizuri nitaileta hapa jukwaani!! Uchafu wa hali ya juu
hawa wamama watu wazima wengi wao ni warahisi sana...ile kumtongoza anakua haamini kwamba bado anaita na anavutia..sasa ile kumsifia hapa na pale anavua chupi vizuri tu
 
Ushauri,

Wadada mlioolewa, wenye ndugu wa kike halafu wanaishi haya maisha ya kimjini mjini kujidai wanazo na masupastaa.

Epuka kuishi nao nyumba moja, ni hatari kwa ndoa yako, hutamani yale unayopewa na mumeo basi nae apate mfano outing, mausafiri haya, mavazi, the way mnavyoishi na n.k.

Mbaya zaidi hawatongozwi wala kutongoza bali hutumia maungo yao na mbinu za kikungwi wanazopeana wazi wazi kwenye magrupu ya watsapp, mumeo akichomoka hiyo mitego kapike sadaka.

Ni experience ya moja kwa moja, mbaya zaidi kuna jamaa zangu mmoja wapo akathimulia anavyomtafuna shem wake. Nikipimia mitego nayopata na story za jamaa naona kama siku hizi imekuwa fasheni mabinti kutembea na mashem zao.

Kuweni makini sana.

Karibuni
sitamsahau shemeji yangu isee,ila huwa wananoga kweli kikubwa wakati unatwanga unampa risala,kwamba wewe ni shemeji tu dadako ndio mke wangu,kwahiyo sitaki upuuzi upuuzi wa kumdharau wala kunichekea chekea akiwepo,UZURI HUWA NI WAELEWA
 
sitamsahau shemeji yangu isee,ila huwa wananoga kweli kikubwa wakati unatwanga unampa risala,kwamba wewe ni shemeji tu dadako ndio mke wangu,kwahiyo sitaki upuuzi upuuzi wa kumdharau wala kunichekea chekea akiwepo,UZURI HUWA NI WAELEWA

Duuh!! Afadhali umeamua kusema kweli
 
Back
Top Bottom