Duh na hii hali ya magufur mbon namb utaisoma,ww hamna kukimbia nyumb yaki,fany hivi kanunue vya kula vya jumla,nunua unga wa ugali,mchele,dagaa sado,mafuta,unga wa ngano,na maharage,ukimaliz hapo kununua mkabidhi mkeo vitu mwambie mim ndo uwezo wang huu km nyama tutakula kila wiki angau mara mbili au mara moja jins ela inavyopatikana,hapo mkuu unakuwa una muachia mam watoto ela kidogo lbda ya vitafunio nyumbani,hawa wazee ukiwazoesh utajuta mimi namuon bibi yangu upande wa mama wamemleta home kuj kusalimia tang February hd leo hii anasalimia ana visa balaa,akila maharage siku atanuna huyo na majivu atakula eti kiungulia,lkn mpe chai y maziwa,mikate yenye siagi ndo anapenda,chai vikombe viwili asubuh,samaki,jion tena chai,soda ndo wanapenda yani wanatia hasara san hawajui kunakupat n kukosa,wenyew wanajua siku zote ni kupata tu alafu ukizingatia ana watoto wake wakium wameoa ila ataki kwenda huko,yani usiwaendekez san ht km ni mkwe wako kina chopatikan ndo hiko hiko kitaliwa