Ushauri kwa wamiliki wa magari ya Moshi-Arusha


bomouwa

bomouwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
1,147
Likes
533
Points
280
bomouwa

bomouwa

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
1,147 533 280
Habari wanajamvi?
Mqgari mengi yanayomilikiea na wachaga mengi husimama katika hotel za dar exp, kilimanjaro parrot ike ilioko mbele ya kilimanjaro motel..

Lakini iliaminika mabus yaliojiwekea mizizi katika route hiyo ni Dar express na Kilimanjaro ingawa miaka ya karibuni wamekuja washindani wengine kama Hai exp, Kidia1, Ibra line, Machame, n. K

Mtakubaliana na mimi kua magari yanayomilikiwa na Watanzania wa asili ya kiarabu wengi hupenda sana kusimama Hotel za ajabu...

Siongei kwa ubaya ila kwanza nawapa Credits Tahmeed, Raqeeb, naModern Coast kwa kua na gari saaana..

ILA NAOMBA SAAAANA, MKITAKA KUPATA SOKO ZURI TAFADHALI ACHEEEEENI KUSIMAMA LIVERPOOL HOTEL MAANA NI PACHAFU NA HAWANA HUDUMA NZURI..
 
kingsize25

kingsize25

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
205
Likes
256
Points
80
kingsize25

kingsize25

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
205 256 80
Duh liverpool kwanza ni karibu sana ukiwa unatoka moshi haipo centre.....halafu imeshatoka kwenye viwango vya ushindan kwakweli...
 
M

Moral H

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
699
Likes
473
Points
80
Age
38
M

Moral H

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
699 473 80
Liverpool ya mwarabu mwenzao wanampa tafu. Utagundua hata za waarabu wa moro kama abood na Islam zote kituo Liverpool
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Raqeeb sio ya Muarab... Ni ya Mpare wa Usangi....


Swala la Msingi ni kuwashauri hao Liverpool waboreshe huduma.... Waache kubweteka hukongwe wao..
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,009
Likes
3,330
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,009 3,330 280
Watu wana hirizi zao wanajua hata mfanyeje mtakuja tu !!
 
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,732
Likes
1,832
Points
280
Age
27
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,732 1,832 280
Kwanini wenye mabasi wengi kwa ruti za Arusha Dar ni watu wa Kilimanjaro na Tanga na wa Mwanza Dar ni watu wa Shinyanga na Singida?
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,227
Likes
754
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,227 754 280
Tahmedi haingii liverpool mkuu.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,000
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,000 280
Wanasimama Liverpool, nilisafiri nao Dec 2015 na Jan 2016 na mara zote walisimama Liverpool. Nililalamika ila haikusaidia
Mkuu wamehama, mm nilisafiri nao mwezi wa pili.
 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,407
Likes
1,538
Points
280
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,407 1,538 280
Wanasimama Liverpool, nilisafiri nao Dec 2015 na Jan 2016 na mara zote walisimama Liverpool. Nililalamika ila haikusaidia
Nimesafiri nao April 2016, hatukuingia Liverpool. Nadhani malalamiko yako yalisaidia
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
48
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Hiyo Liverpool huduma ya chakula ni mbaya kupita maelezo wanatuvikombe vyao vya chai vya makaratasi bei yake miatano vitafunwa hovyo chakula ndo usiseme ki ujumla hiyo hotel siipendi upande wa choo wako vizuri
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Habari wanajamvi?
Mqgari mengi yanayomilikiea na wachaga mengi husimama katika hotel za dar exp, kilimanjaro parrot ike ilioko mbele ya kilimanjaro motel..

Lakini iliaminika mabus yaliojiwekea mizizi katika route hiyo ni Dar express na Kilimanjaro ingawa miaka ya karibuni wamekuja washindani wengine kama Hai exp, Kidia1, Ibra line, Machame, n. K

Mtakubaliana na mimi kua magari yanayomilikiwa na Watanzania wa asili ya kiarabu wengi hupenda sana kusimama Hotel za ajabu...

Siongei kwa ubaya ila kwanza nawapa Credits Tahmeed, Raqeeb, naModern Coast kwa kua na gari saaana..

ILA NAOMBA SAAAANA, MKITAKA KUPATA SOKO ZURI TAFADHALI ACHEEEEENI KUSIMAMA LIVERPOOL HOTEL MAANA NI PACHAFU NA HAWANA HUDUMA NZURI..

Ukweli wa hali ya juu, juzi wamenisimamisha Liverpool na sitapanda tena tens tena hili bus ingawa Ni zuri Lina use charge etc, pia Ni kapya, well maintained but machafu...
 

Forum statistics

Threads 1,238,726
Members 476,123
Posts 29,327,770