Ushauri kwa rafiki yangu

Ushauri kwa rafiki yangu

pendoharri

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Posts
508
Reaction score
306
Rafiki yangu nimempokea miezi 4 sasa tangia amefukuzwa kwao baada ya kushika mimba. Mwenye mimba ni mwanajeshi mwanzo alikuwa anatuma matumizi kama kawaida ila mimba ilipofikisha Miezi 6 akawa hatoi tena pesa za kutumia.

Binti kuona mambo yanakuwa magumu akaenda jeshini kueleza yote na alipoulizwa mwanaume kwa njia ya cm kwani amepangiwa kazi mkoa mwingine akakubali kuwa anamjua ni hiyo mimba ni yake kweli, Wakamwambia iwapo binti ataenda mbele zaidi yeye ataaribu kazi kwani muda wake wakuoa bado.

Ikabidi baba wakijana akapigiwa SImu akamfuata jeshini rafiki yangu ila kwamasharti na kuandika maelezo kuwa chochote kikitokea jeshi litasimama upande wa binti. Tatizo limekuja hapa mwanaume anataka Binti akajifungulie kwao mbeya na muda wa kujifungua umebaki wiki 2 na anapresha yakupanda.

Mwanaume hataki kuelewa na amemwambia hatumi hata mia mpka aende ukweni.Binti amelazwa presha iko juu sana madaktar wameamua kumpasua kuokoa maisha yake na mtoto.Tumejaribu kumwambia mwanaume amekuwa mkali na tokea jana amezima simu. Tunatamani kwenda tena jeshini ili apate msada wa kulipia gharama za hospital na huduma nyingine muhimu.Baba mkwe wake anaomba sana tusirud jeshini kwan mwanae kazi atakosa ila chakuumiza baba yake hatoi msaada wowote.

Wanajamvi naombeni ushauri kwani rafiki yangu yuko taabani
 
Pole zake! huyo kuzima simu kuna mawili au zaidi labda simu haina chaji, au yuko porini kwenye mazoezi yao si nasikia wanajeshi kila mara wanafanya mazoezi ya kivita, au imebiwa, au anaona aibu kwa kuwa kwa sasa hana hata centi tano na ration itatoka wiki ijayo.

Kuhusu kurudi jeshini mie naomba msirudi, kwa kuwa Mungu kamsaidia amejifungua japo kwa kisu ni Mungu huyo atakayejua namna ya kumuinua, huyo baba mkwe mnayesema hatoi chochote labda na yeye hana. Mkienda jeshini akifukuzwa si ndio atakuwa amekosa vyote.


mwisho mwisho kabisa: KUBEBA MIMBA NI KIHEREHERE CHAKE
 
kwanini na nyie hamkutaka kumpeleka kwa wakwe akajifungulie uko...yani hapo ndipo wasichana mnapokoseaga kwani ubishi wenu mara nyingi huwa unawaletea madhara sana. mpaka mtu kapata presha kwaajiri tu ya kukataa kwenda kujifungulia kwa wakwe nitakuwa mgumu wa kuamini kuwa ni kweli hiyo mimba ilikuwa ya huyo mjeda...si ajabu aliogopa kwenda maana wazee lazima wamuangalie mtoto kama hana alama zozote za ukoo...ingekuwa baraaa...pole pole sana.
 
kwanini na nyie hamkutaka kumpeleka kwa wakwe akajifungulie uko...yani hapo ndipo wasichana mnapokoseaga kwani ubishi wenu mara nyingi huwa unawaletea madhara sana. mpaka mtu kapata presha kwaajiri tu ya kukataa kwenda kujifungulia kwa wakwe nitakuwa mgumu wa kuamini kuwa ni kweli hiyo mimba ilikuwa ya huyo mjeda...si ajabu aliogopa kwenda maana wazee lazima wamuangalie mtoto kama hana alama zozote za ukoo...ingekuwa baraaa...pole pole sana.
Sio kwamba alikuwa hataki.Tatizo alituma nauli bado wiki 3 ajifungue na safar ndef sana na hairuhusiw
 
Back
Top Bottom