Ushauri kwa CCM: Mwondoeni Lowassa kwa Mdahalo

Ushauri kwa CCM: Mwondoeni Lowassa kwa Mdahalo

Mbona jana ameongea point za kutosha uwanja mzima tukamshangilia? Mtoa mada umelewa
 
Mdahalo! Yes naunga mkon hoja. Ili utekeleze unahitaji pia kukizungumza unachokiamini kwa ufasaha ili kuwashawishi wapiga kura wako. Ndio maana huwa kunakuwa na kipindi cha kampeni hilo likiwa ni kati ya malengo ya kuonekana na kushawishi wapiga kura kwa hoja na ubora wa kile unachowatamanisha wakuchague. Wakati wa kuwa na Rais asiye na uwezo wa kujenga hoja sio huu. Mtendaji anahitajika zaidi katika nafasi za kiutendaji kama vile Katibu Mkuu wa Wizara, Wakurugenzi nk. Labda awe Waziri Mkuu!!!!
 
Mheshimiwa mimi sikubaliani na wewe unaposema kuwa JK hakufanya lolote. Hebu uje na takwimu, utueleze wewe binafsi ulitarajia JK awe amefanya nini. Takwimu sahihi ni pale utapoonyesha kulikuwa na nini, sasa kuna nini, na kwa maoni yako wewe au uelewa wako wewe , utuambie hali ikoje.
Mawazo ya jumlajumla tu tena kwa sentensi moja au mbili, haitoshi kuonyesha hakufanya kitu
 
Nikiona jina la mtia nia MWIZI.....naona ban inanukia
 
Kwa CCM ya sasa hii ninayoiona sasa uwezo wa kujenga hoja sio kigezo cha kupata nafasi yoyote ndani ya chama ndio maana haishangazi mtu kama Hamis Kigangwala kupitishwa mbele ya mtu kama Selelii kinachomata ndani ya chama ni uwezo wako wa kusambaza "takrima" kwa wahusika ili uchaguliwe hilo ndo alilokuwa nalo Lowasa na hakuna mgombea yeyote anayemzidi kwa hili ndani ya chama kizima cha mapinduzi..
 
Honestly JK hahitaji kufanya chochote. Lowassa amejiondoa mwenyewe kwa poor showing yake jana. Ukiona mtu aliyewahi kuwa waziri mkuu anazidiwa substance na Junior Minister ujue kuna tatizo hapo.

hata maoni ya watu humu JF yanaonesha he is so far the last.., kinachomuweka midomodi kwa watu ni ufisadi wake na pesa, na sio hoja zake.

hapo bado msururu wa wagombea hawajatangaza hotuba zao. kuna Mwandosya(very inteligent), Membe ( mbovu lakini sio mweupe kichwani kama eddo), January ( alikuwa mwandishi wa hotubwa wa JK, hivyo nina uhakika hatakosa vya kuandika au kuongea kihoja), Makongoro ( Huyu akisema anaichukia rushwa naanataka kuleta mabadiliko CCM, ataaminika kwa kuwa ni relatively outsider,lakini ana heavy pull ya nasaba yake),na wengineo

Hapa Lowasa takuwa mkiani labda na kina Pinda,Ngeleja na wengineo wasindikizaji.., Mbaya zaidi ikitokea heavyweights wengine kama kina Dr.Salim wajitose basi ndio game over kwa Eddo.

So far the most damaging to Eddo ni Wassira, kwani he is as experienced, he is better placed kama CCM wakiamua kuchagua old guard and he knows what he is talking about.

nani achague rais mwenye miaka 80,wasira na piko zake kichwani kuficha mvi???!!
 
..........Debate wafanye CCM, thubutuuuuuuu!!!!!!.

Huyo Raisi wao walimkataza wakati ule asihudhurie debate za aina yoyote ile. Wakifanya debate ndo wataachana uchi wenyewe kwa wenyewe na kazi itakuwa rahisi kwa Upinzani.
 
Huyo unayempatia huo ushauri aliingia IKULU kwa kukimbia hiyo MIDAHALO.

Leo kama ata introduce hiyo midahalo kuwaengua "wabaya" wake that will be HYPOCRISY of the highest level!
 
debate unafikiri nchi ni sawa na zile debate mnafanya kwenye english club form two

Ufahamu wako finyu marekani wanapofanya debate na wagombea ni vichaa au wanakumbuka sekondari ? Jipime
 
Mtajua wenyewe mtakakavyo chujana sisi tunawangoja kwenye uchaguzi tu

WanaJF
Jana tumeshudia mtia nia wa pili ccm akitangaza rasmi safari alioiita ya matumaini kwake. Kwa uhakika kwa umati ule wa watu hata wagombea wengine wenye roho nyepesi wanaweza kujiodoa kwenye kinyang'anyiro. Kwa wagombea wengine wa CCM, rai yangu kwenu ni kwamba msiogope,,mpinzani wenu mkuu ni mlaini sana ila msitumie hila kumuondoa, tumieni haki na ataondoka mwenyewe.

Najua na ninaamini JK yupo kwenye wakati mgumu sana kipindi kwa sababu kuu mbili;
1. Kuhakikisha chama hakipasuki kutokana na tofauti kubwa iliopo kati ya makundi ya urais
2. Kuhakikisha mteule wa CCM anashinda katika uchaguzi mkuu hapo october.

Katika kufikia maamuzi yenye matunda kwa chama na kwa usalama ya nchi yetu, ni lazima ENL aondolewe kwenye mchakato tena mapema kabisaaa kwani,
1. Hana ajenda
2. Amechafuka
3. Afya yake sio nzuri sana
4. Kuna uwezekano wa kisasi
5. Kundi lake limejaa wachafu
6. Ana marafiki wengi mno
7. Kampuni zake zinanyonya waTz

NAMNA YA KUMUINDOA LOWASA.

Kwa sababu hana ajenda na hawezi kuongea kuwaconvince watu, basi chama kitumie DEBATE kwa watia nia wote. Napendekeza debate 5 na zionyeshwe live kupitia channel zote. Nina uhakika kati ya wagombea wote Lowasa atakuwa wa mwisho.

FAIDA YA DEBATE KWA CCM

Udhaifu wake utakuwa umeonekana na hivyo hata akikatwa jina hakutakuwa na wa kumhurumia. Atakuwa amejiondoa mwenyewe.

Nawasilisha.




Bado watu wana fikra zile za kizamani enzi za mafashist.
Mafashist walikua ni mahiri wa kuongea ili waungwe mkono kwenye udikteta wao.
Lowasa ameeleza wazi kuwa anataka kufanya mambo kwa vitendo.

Unasahau kuwa kuna tofauti ya kilafudhi kwa makabila ya Tanzania .Tofauti hiyo inaathiri makabila hayo hata wakati wa kuongea kiswahili. Makabila mengine kama ya watu wa Pwani yanauwezo wa kupangilia maneno ya kiswahili.

Hata hivyo hakuna uhusiano wowote kati ya mbwembwe za majukwaani na utendaji wenye tija ya kuleta
aendeleo .

Ingekua maneno mengi ndio mipango bila shaka Ukanda wa Pwani ungekua na maendeleo makubwa.

Watanzania debate sasa timezichoka sana.
Tumewaachia wanafunzi wa sekondari. Tunataka mtu mwenye uwezo wa kubadili changamoto kuwa fursa. Sio mtu wa kulalamika.

Kuna hatari kubwa sana kuwanyima watanzania mtu wanayempenda. Waongoza debate hawawezi kubuni vimaswali vyao eti ndio kigezo cha kutuchagulia Rais.

Lowasa hajaanza kutajwa kwenye midomo ya watanzania leo au jana. Ndio maana hata wale walotaka kuzima nyota yake kwa kuwadanganya watanzania kwa muda wote wa miaka 8 na kusambaza nyimbo kila kona kuwa Lowasa ndiye anayepita kila idara kuiba na kufuja pesa na mali za umma, wameshindwa kuwatenganisha watanzania na Lowasa.
 
Hii ni hoja nzito sana kwa Dunia ya leo debate tena ambayo inaendeshwa kitaalamu ndo kipimo cha uwezo wa mtu kutekeleza anachokihubiri hatutaki propaganda za wagombea kutumia matatizo ya watanzania kwakuyataja nakutuambia utayaondoa tunataka facts katika kuwatoa watanzania katika umaskini nini utakachofanya tena in detail sio blah blah zakuandikiwa speech nakuongopea watu na hii ni kwa wagombea wote wakiwemo UKAWA.
 
Upepo umeanza kumbadilikia lowassa,kina bashe wanamdanganya mzee wetu huyu,kitendo cha kulipa wasanii na kukodi magari tayari ni kampeni Ile itamcost
 
debate unafikiri nchi ni sawa na zile debate mnafanya kwenye english club form two
kumbe wafuasi wa Lowasali ni vibudu. majibu gani haya. Lowasali wenu hajui anachoongea, hawezi kujenga hoja, ina maana hana analolijuwa. Na wewe mtetezi wake unaongea uchwala, unaonekana ni aina ileile ya lowasali.
 
Jamani tuwe wakweli kwa nafsi zetu, Lowasa yule wa jana ndo tumpe urais kweli!!!! . Tutakuwa wagonjwa na sisi. Uwezi ukatanguliza Elimu kwanza kwa nchi ya kifisadi kama hii ya kweti. ELIMU YA KIFISADI, BIASHARA YA KIFISADI, BU.NGE LA KIFISADI, KILIMO CHA KIFISADI, HABARI YA KIFISADI, MITANDAO YA SIMU YA KIFISADI, BENKI YA KIFISADI, B.O.O.OT YA KIFISADI. Kipi kianze?? Elimu kwanza??, ha ha ha ha haaaa
 
Back
Top Bottom