Ushauri: Kuku wangu wamepunguza kutaga.


M

mvukiyefrancis

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
Age
52
M

mvukiyefrancis

Member
Joined Dec 8, 2012
31 0 0
Wana JF, Poleni na kazi ya kuelimisha wajasiliamali. Mimi nina kuku takribani 300, ni wale wekundu wa kisasa wa MAYAI. Tangu mwezi huu wa sita uanze, kuku hao wameacha kabisa kutaga. Leo ndo nimeokota only yai moja tu. Nashindwa kuelewa sababu. Mimi niko MBEYA eneo la ITUHA. Kwa upande wa kuku wa kienyeji, wao wanakwenda vizuri sana na idadi ya mayai yanaridhisha sana. Hao kuku wa mayai wa kisasa wana miezi 2 tu tangu waanze kutaga. Naombeni ushauri au labda ni kwa ajili ya kipindi hiki cha baridi au vinginevyo? Niokoeni imenichanganya sana . NAOMBA USHAURI hata kwa simu o752 345066 au 0715 274128 .
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,026
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,026 5,727 280
hali ya hewa tu imebadilika, ndiyo maana hata watoto na watu wazima wana mafua na vikohozi -- wape vitamin tu kuondoa stress; lakini hakikisha hawana magonjwa mengine kama ya kuharisha!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571