Johnson json
Member
- Aug 20, 2023
- 43
- 61
Ila hiyo hiyo diploma si inatosha mkuuNaombeni ushauri wakuu..hivi ni vibaya kusoma vitu tofauti tofauti na maansha diploma unachukia kingine then degree unasoma kingine,,,Nia yangu ni nimepangiwa kusoma mining engineer diploma DIT lakini nilikuwa nataka kuchukua mineral processing engineer lakn Sasa nikaona Bora nichukie for now mining engineer diploma then degree nsome mineral processing engineer hapo itaka je? Au Bora u specify kwa kitu kimoja mwanzo mwsho
Daaah kweli,,,mie binafsi nisingechanganya
sababu:
nikiajiriwa kwa deg, nahisi miaka 3 ya diploma nimepoteza muda
nikiajiriwa kwa dip, nahisi miaka 4 ya deg nimepoteza muda
Daaah kweli,,,mie binafsi nisingechanganya
sababu:
nikiajiriwa kwa deg, nahisi miaka 3 ya diploma nimepoteza muda
nikiajiriwa kwa dip, nahisi miaka 4 ya deg nimepoteza muda
Kwani usiposoma kabisa itakuajeNaombeni ushauri wakuu..hivi ni vibaya kusoma vitu tofauti tofauti na maansha diploma unachukia kingine then degree unasoma kingine,,,Nia yangu ni nimepangiwa kusoma mining engineer diploma DIT lakini nilikuwa nataka kuchukua mineral processing engineer lakn Sasa nikaona Bora nichukie for now mining engineer diploma then degree nsome mineral processing engineer hapo itaka je? Au Bora u specify kwa kitu kimoja mwanzo mwsho
SI unajua kaka tunaangalia upepo kama ikiwa mambo boom tunastay hapo hapo aina hajaIla hiyo hiyo diploma si inatosha mkuu
Aya sawa mkuuSI unajua kaka tunaangalia upepo kama ikiwa mambo boom tunastay hapo hapo aina haja
Ebu jaribu huo Mkakati kwa Wadogo zako au Wanao.Kwani usiposoma kabisa itakuaje
Hawajatafuta ushauri wao wanatekelezaEbu jaribu huo Mkakati kwa Wadogo zako au Wanao.