Ushauri kuhusu ajira zilizotangazwa na TRA

Ushauri kuhusu ajira zilizotangazwa na TRA

koryo1952

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2023
Posts
1,289
Reaction score
2,197
Hivi majuzi TRA wametangaza ajira kwa vijana nza taarifa tulizo nazo ni kuwa vijana zaidi ya 100,000 wameomba kazi TRA.

Mimi nina ushauri kuhusu ajira hizi. Tanzania Bara tunayo Halmashauri 188 na hivyo basi hizi nafasi za ajira zigawanywe sawa kwa Halmashauri hizi 188 na Halamshauri zitawatafuta vijana wenye sifa na kufanya usaili na hatimaye kupeleka majina ya vijana waliofaulu TRA ili waajiriwe. Kwa mtindo wa sasa kutakuwa na upendeleo mkubwa sana ya undugu, kabila, dini, mkoa n.k.

Tufanye haki kwa vijana wetu na tusiwe na upendeleo.

Nawasilisha.
 
Hivi majuzi TRA wametangaza ajira kwa vijana nza taarifa tulizo nazo ni kuwa vijana zaidi ya 100,000 wameomba kazi TRA.

Mimi nina ushauri kuhusu ajira hizi. Tanzania Bara tunayo Halmashauri 188 na hivyo basi hizi nafasi za ajira zigawanywe sawa kwa Halmashauri hizi 188 na Halamshauri zitawatafuta vijana wenye sifa na kufanya usaili na hatimaye kupeleka majina ya vijana waliofaulu TRA ili waajiriwe. Kwa mtindo wa sasa kutakuwa na upendeleo mkubwa sana ya undugu, kabila, dini, mkoa n.k.

Tufanye haki kwa vijana wetu na tusiwe na upendeleo.

Nawasilisha.
Halmashauri ndio zimeoza. Kheri iwe centralised.
Nshafanya interview nying za psrs upemdeleo hakuna. Kama hujui, hujui tu
 
Yan halmashauri hizi
Hivi majuzi TRA wametangaza ajira kwa vijana nza taarifa tulizo nazo ni kuwa vijana zaidi ya 100,000 wameomba kazi TRA.

Mimi nina ushauri kuhusu ajira hizi. Tanzania Bara tunayo Halmashauri 188 na hivyo basi hizi nafasi za ajira zigawanywe sawa kwa Halmashauri hizi 188 na Halamshauri zitawatafuta vijana wenye sifa na kufanya usaili na hatimaye kupeleka majina ya vijana waliofaulu TRA ili waajiriwe. Kwa mtindo wa sasa kutakuwa na upendeleo mkubwa sana ya undugu, kabila, dini, mkoa n.k.

Tufanye haki kwa vijana wetu na tusiwe na upendeleo.

Nawasilisha.
Hivi majuzi TRA wametangaza ajira kwa vijana nza taarifa tulizo nazo ni kuwa vijana zaidi ya 100,000 wameomba kazi TRA.

Mimi nina ushauri kuhusu ajira hizi. Tanzania Bara tunayo Halmashauri 188 na hivyo basi hizi nafasi za ajira zigawanywe sawa kwa Halmashauri hizi 188 na Halamshauri zitawatafuta vijana wenye sifa na kufanya usaili na hatimaye kupeleka majina ya vijana waliofaulu TRA ili waajiriwe. Kwa mtindo wa sasa kutakuwa na upendeleo mkubwa sana ya undugu, kabila, dini, mkoa n.k.

Tufanye haki kwa vijana wetu na tusiwe na upendeleo.

Nawasilisha.
Yan halmashauri hizihizi za bongo zipewe tena mamlaka ya kuajiri. Thubutu!
 
Hivi majuzi TRA wametangaza ajira kwa vijana nza taarifa tulizo nazo ni kuwa vijana zaidi ya 100,000 wameomba kazi TRA.

Mimi nina ushauri kuhusu ajira hizi. Tanzania Bara tunayo Halmashauri 188 na hivyo basi hizi nafasi za ajira zigawanywe sawa kwa Halmashauri hizi 188 na Halamshauri zitawatafuta vijana wenye sifa na kufanya usaili na hatimaye kupeleka majina ya vijana waliofaulu TRA ili waajiriwe. Kwa mtindo wa sasa kutakuwa na upendeleo mkubwa sana ya undugu, kabila, dini, mkoa n.k.

Tufanye haki kwa vijana wetu na tusiwe na upendeleo.

Nawasilisha.
Wazo zuri, shida ni watendaji na watawala.
Hiyo taasisi awali ilikua ya watu wa kanda ya kaskazini.
kwa sasa ni watu wa pwani na visiwani ndio wanatakiwa huko.

#NENDA VETA
 
Back
Top Bottom