Ushauri kilimo na soko la pili pili mbuzi


BizUsual

BizUsual

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
33
Likes
18
Points
15
Age
39
BizUsual

BizUsual

Member
Joined Jun 4, 2016
33 18 15
Nataka nijikite kwenye kilimo cha pili pili mbuzi,naomba ushauri kwenye hili kuanzia kwenye kilimo
mpaka soko lake...
 
the horticulturist

the horticulturist

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2012
Messages
1,647
Likes
751
Points
280
the horticulturist

the horticulturist

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2012
1,647 751 280
Uko mkoa gani ndugu ,zao mpaka sasa linabei nzur ni pilipili mbuzi ila inategema na uliko na hii haswa ni baada ya kuingia ugonjwa wa mnyauko wa miche ya pilipili na jamii nzima ya solanacea(pili pili zote,nyanya,ngogwe,biringanya etc) ,pili ukosefu/uhaba wa mbegu yake kuifanya wachache wailime
 

Forum statistics

Threads 1,237,905
Members 475,774
Posts 29,305,724