mshaurimkuu
Member
- Jan 23, 2011
- 57
- 30
Ndugu Viongozi na Wanachama wa Chadema na Wote Wenye Nia Njema;
Kwanza najua mapenzi yasiyo ya kinafiki kwa chama ni kitu ambacho hakilazimishwi, bali hutoka moyoni kutokana na mchango wa chama husika kwa ukombozi na utetezi wa maslahi ya taifa na wanyonge wavuja jasho. Hivyo basi kwa kuwa mmefanikiwa sana katika hili la kutetea haki za wanyonge, ndugu zangu, mko juu pengine kuliko mnavyodhani; Chama kinapaa.
Natambua hivi karibuni, Kada maarufu wa CCM lakini Mzalendo wa kweli, Mzee Mustapha Sabodo, bila kuangalia chama chake bali ni chama gani chenye muelekeo wa kulitetea taifa, aliwapatia mchango (msaada) kutoka katika HAZINA YA MAPATO YAKE YALIYOPATIKANA SI KWA DHULUMA BALI KWA HALALI ili kukisaidia chama chenu - CHADEMA. Na nyinyi bila ajizi mkalenga pale pale - KUJENGA CHUO CHA MAADILI YA UONGOZI - hakika haya ni maono.
Pamoja na hayo, kwa kweli kwa hadhi ya chama ilivyo sasa, Makao yenu Makuu pale Kinondoni HAPATOSHI. Sijui Ofisi za Mikoani hadi wilayani zinafananaje, nawaombeni hili mlitilie mkazo katika vipaumbele vyenu - kabla ya uchaguzi mkuu ujao, Chama kiwe kimepata Ofisi kubwa (jengo lake yenyewe) na ya kutosha kwa ajili ya Idara zote za Chama bila kusahau Maktaba na Makumbusho ya Chama ambapo mwananchi yeyote atakuwa huru kutembelea na kupata taarifa mbali mbali za Chama na Nchi na si kucheza bao, kutafuna kashata, au kutembeza umbea na majungu kama kule kwa wenzenu.
Hela zitatoka wapi? Najua hamna vitegauchumi kwani hamkopora rasilimali za taifa kama viwanja vya mipira, majengo, n.k. wala hamna EPA, Meremeta, DOWANS, n.k lakini MIOYO ya WAZALENDO ni hazina kuu kuliko yote hayo. Hamasisheni wananchi (sio mafisadi) wawachangie muone mambo - ni suala la organaizesheni na maono tu. Hivyo viruzuku vitumike kwa masula mengine, lakini masuala mazito ya Chama tuleteeni sisi wananchi; tuko nanyi daima.
Nawasilisha hoja.
Kwanza najua mapenzi yasiyo ya kinafiki kwa chama ni kitu ambacho hakilazimishwi, bali hutoka moyoni kutokana na mchango wa chama husika kwa ukombozi na utetezi wa maslahi ya taifa na wanyonge wavuja jasho. Hivyo basi kwa kuwa mmefanikiwa sana katika hili la kutetea haki za wanyonge, ndugu zangu, mko juu pengine kuliko mnavyodhani; Chama kinapaa.
Natambua hivi karibuni, Kada maarufu wa CCM lakini Mzalendo wa kweli, Mzee Mustapha Sabodo, bila kuangalia chama chake bali ni chama gani chenye muelekeo wa kulitetea taifa, aliwapatia mchango (msaada) kutoka katika HAZINA YA MAPATO YAKE YALIYOPATIKANA SI KWA DHULUMA BALI KWA HALALI ili kukisaidia chama chenu - CHADEMA. Na nyinyi bila ajizi mkalenga pale pale - KUJENGA CHUO CHA MAADILI YA UONGOZI - hakika haya ni maono.
Pamoja na hayo, kwa kweli kwa hadhi ya chama ilivyo sasa, Makao yenu Makuu pale Kinondoni HAPATOSHI. Sijui Ofisi za Mikoani hadi wilayani zinafananaje, nawaombeni hili mlitilie mkazo katika vipaumbele vyenu - kabla ya uchaguzi mkuu ujao, Chama kiwe kimepata Ofisi kubwa (jengo lake yenyewe) na ya kutosha kwa ajili ya Idara zote za Chama bila kusahau Maktaba na Makumbusho ya Chama ambapo mwananchi yeyote atakuwa huru kutembelea na kupata taarifa mbali mbali za Chama na Nchi na si kucheza bao, kutafuna kashata, au kutembeza umbea na majungu kama kule kwa wenzenu.
Hela zitatoka wapi? Najua hamna vitegauchumi kwani hamkopora rasilimali za taifa kama viwanja vya mipira, majengo, n.k. wala hamna EPA, Meremeta, DOWANS, n.k lakini MIOYO ya WAZALENDO ni hazina kuu kuliko yote hayo. Hamasisheni wananchi (sio mafisadi) wawachangie muone mambo - ni suala la organaizesheni na maono tu. Hivyo viruzuku vitumike kwa masula mengine, lakini masuala mazito ya Chama tuleteeni sisi wananchi; tuko nanyi daima.
Nawasilisha hoja.