Baraka mungure
Member
- Apr 10, 2013
- 71
- 14
Habari za wakat huu:
mm nimesoma Community development.Nimejarbu kwa uwezo wangu kulpia ada chuon mpaka nimehtim certfcate lakn nmenyimwa chet kwa kushndwa kumalzia ada sh 250,000/=ata fld cjaenda mpaka n malzie ada.mrad nliokuwa nao umeisha nmetafuta kaz yeyote cjapata il nlpie chuon.kwa hyo naomba mnisaidie ili niweze kupokea tu hcho chet.contact 0756408423
mm nimesoma Community development.Nimejarbu kwa uwezo wangu kulpia ada chuon mpaka nimehtim certfcate lakn nmenyimwa chet kwa kushndwa kumalzia ada sh 250,000/=ata fld cjaenda mpaka n malzie ada.mrad nliokuwa nao umeisha nmetafuta kaz yeyote cjapata il nlpie chuon.kwa hyo naomba mnisaidie ili niweze kupokea tu hcho chet.contact 0756408423