asmaa80
JF-Expert Member
- May 11, 2010
- 1,562
- 1,756
Nipo mbona napita sana, sema nakuwa mvivu kuchangia.Rafiki umepotea sana siku hizi,huonekani!
Nipo mbona napita sana, sema nakuwa mvivu kuchangia.Rafiki umepotea sana siku hizi,huonekani!
Njoo bac inbox kama umeamua uwe nacc waage yakoAsanteni ushauri sana ila nimecheka sana kwa baadhi ya ushauri zingine ila nimekubalii sita date tena mtu mzima nitakubali wa saizi yanguu .
Kazi njema nyoote mlionipa ushauri maana nyingii ni kwelii napia zimenifunzaa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji36] [emoji36]umenifanya nacheka kama mwehu kwenye daladala