Hb wa Ilala
JF-Expert Member
- Sep 23, 2015
- 1,190
- 1,217
..usiweke Alama kwenye Hela,sio zako wewe dola itakushugulikia!!!
Yaani nakwambia ss wabongo no noumer !! Kama huyu ni mwanafunzi ( looks like) basi imagine !! Angalau subject ingekuwa mwizi !!Na mimi nimeshindwa kuelewa hii story!!
Na nimeshangaa watu wameelewa na kuchangia!! Heading ndo imenivuruga kabisa!!
sio kibabu tu kibabu cha mwendokasi[emoji115] Kwa nini msichana mdogo kama wewe unatembea na vibabu???Huoni huko ni kutudhalilisha sisi vijana???
I hope wewe ni mdada/mmama naweza kukuelewa kuanzia hapo!Sasa ni hivi heading ni malaya yeye huyo jamaa aliniita malaya na kuniibia pesa upo?
Ahsante kwa kuja,Hahahah kaitwa malaya lkn utafiti unaonyesha hajui nn maana ya hilo jina!Nashindwa ku connect dots ktk story yako. Jamaa yako, alikuita, ukawa unapika, 40-45yrs, kukupa nauli saa ya kuondoka, katika daladala unagundua hakuna hela ktk pochi, anaibia wanawaketena wadogo, unataka umpeleke polisi after two months nk ??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] !sio kibabu tu kibabu cha mwendokasi
Okay! UmesomekaMdada
Rafiki umepotea sana siku hizi,huonekani!safari hii ataondoka na kitanda mpaka vijiko kama ana tabia ya kuja kwako, huyo ashindwi hata kukuua?