mzaramo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2006 Posts 6,371 Reaction score 5,194 May 9, 2017 #21 Mbona umeongea kwa jazba namna hii kama vile kaichubua ngozi yako?! Au mnajuana?!
xaidjr JF-Expert Member Joined May 29, 2016 Posts 392 Reaction score 468 May 9, 2017 #22 No alisema mchumbaa ake amemiintroduce kwenye facial manicure ivoo bongo banaaa
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,511 May 12, 2017 #23 Anaiga tabia za wanaume wa Dar..noma kweli
Turnkey JF-Expert Member Joined Jul 9, 2013 Posts 7,358 Reaction score 5,845 May 12, 2017 #24 Michael Jackson!...Mbona Dangote kitambo