Usembe: Uchawi unaopulizwa na kupoozesha akili

Usembe: Uchawi unaopulizwa na kupoozesha akili

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,176
Reaction score
871,521
chef+Issa+keki+ya+ndizi+(10).jpg
Soma vizuri ni USEMBE sio SEMBE
Hii ni aina ya uchawi ambao husambazwa kwa kupulizwa uko kwenye mfumo wa unga unga (sio madawa ya kulevya)
Usembe ni mbaya usembe hapigwi mtu mmoja bali kikundi cha watu maranyingi kitongoji kizima ama kijiji..mkipuliziwa usembe mtajikuta wote mnakuwa kama akili zimepooza..mnakuwa hamko katika maamuzi yenu binafsi mtatenda mtakachoamrishwa au kuambiwa
katika ishu nzima ya kutoa wachawi kwenye miji na vijiji usembe hutumika kwenye zile sehemu ambazo watu ni wakaidi wa kutaja wachawi wao ama kukataa kutoa ushitikiano kwa mganga
Basi nimenikuta tu asubuhi hii natabasamu nilipokumbuka ya usembe na sembe na muvi nzima ya wiki hii kuhusiana na madawa ya kulevya [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
kuna filamu za kichawi zinoneshaga mtu anapuliziwa kitu kutoka kiganjani na mtu mwingine nyuma yake akiwa anatembea ilhali yeye amuoni.ndo huo nini mkuu?
 
Wanaomiliki mashine ya kusaga usembe ni makada wa nyinyiem kumbe ndo maana akili zetu hazifai asubuhi ni mnazi badala ya chai kumbe tumemwagiwa usembe
 
View attachment 468698 Soma vizuri ni USEMBE sio SEMBE
Hii ni aina ya uchawi ambao husambazwa kwa kupulizwa uko kwenye mfumo wa unga unga (sio madawa ya kulevya)
Usembe ni mbaya usembe hapigwi mtu mmoja bali kikundi cha watu maranyingi kitongoji kizima ama kijiji..mkipuliziwa usembe mtajikuta wote mnakuwa kama akili zimepooza..mnakuwa hamko katika maamuzi yenu binafsi mtatenda mtakachoamrishwa au kuambiwa
katika ishu nzima ya kutoa wachawi kwenye miji na vijiji usembe hutumika kwenye zile sehemu ambazo watu ni wakaidi wa kutaja wachawi wao ama kukataa kutoa ushitikiano kwa mganga
Basi nimenikuta tu asubuhi hii natabasamu nilipokumbuka ya usembe na sembe na muvi nzima ya wiki hii kuhusiana na madawa ya kulevya [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huu si ndio ule waliopigwa vijana wa CCM lumumba tokea enzi zilee.

Aliyepona ni nepi peke yake...wengine wooote chaliii mpaka leo wanaongea wasiyoyajua maskini.
 
View attachment 468698 Soma vizuri ni USEMBE sio SEMBE
Hii ni aina ya uchawi ambao husambazwa kwa kupulizwa uko kwenye mfumo wa unga unga (sio madawa ya kulevya)
Usembe ni mbaya usembe hapigwi mtu mmoja bali kikundi cha watu maranyingi kitongoji kizima ama kijiji..mkipuliziwa usembe mtajikuta wote mnakuwa kama akili zimepooza..mnakuwa hamko katika maamuzi yenu binafsi mtatenda mtakachoamrishwa au kuambiwa
katika ishu nzima ya kutoa wachawi kwenye miji na vijiji usembe hutumika kwenye zile sehemu ambazo watu ni wakaidi wa kutaja wachawi wao ama kukataa kutoa ushitikiano kwa mganga
Basi nimenikuta tu asubuhi hii natabasamu nilipokumbuka ya usembe na sembe na muvi nzima ya wiki hii kuhusiana na madawa ya kulevya [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Naomba umpe Makonda aitumie kwa kina Gwajima na wengineo, watajane.
 
Back
Top Bottom