used samsung galaxy s duos for sale


sakni

sakni

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
275
Likes
3
Points
35
sakni

sakni

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
275 3 35
heshima kwenu nauza hii kitu kwa 270000
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
cc: Mnunuzi mkuu hekimatele!
 
Last edited by a moderator:
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,958
Likes
2,547
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,958 2,547 280
Jamaa anauza fwamba
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
OVERVIEW:
Samsung Galaxy S Duos S7562 is a Touch Bar
phone weighing 120g. It′s dimensions are
121.5MM x 63.1MM x 10.5MM . The phone
operates at frequencies of GSM 850 / 900 /
1800 / 1900 / HSDPA 900 / 2100 MHz | GSM
850 / 900 / 1800 / 1900 MHz. The Phone has a
Display of 4.0 inches, TFT Capacitive
Touchscreen, 16M Colors. This model comes with
Camera of , Rear Camera : 5.0 MP Camera
(2592×1944 Pixels) with Auto Focus and LED
Flash, Front Camera : 0.3 MP, VGA Camera
(640×480 Pixels) with , Digital Zoom

Price: Price US $200, roughly equals to Tsh 320,000.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,958
Likes
2,547
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,958 2,547 280
hekimatele umepotea au umeanza kuogopa vitisho ,tunahitaji mchango wa ukosoaji na udadisi wako,kumbuka hao wanaokusema ni sawa na wale akina dua la kuku halimpati mwewe ,au maji ya moto hayaunguzi nyumba
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
hekimatele umepotea au umeanza kuogopa vitisho ,tunahitaji mchango wa ukosoaji na udadisi wako,kumbuka hao wanaokusema ni sawa na wale akina dua la kuku halimpati mwewe ,au maji ya moto hayaunguzi nyumba
Unajua vitisho vya maandishi mara nyingi viko tasa (barren) yaani havizai kwa hiyo hakunaga haja ya kuogopa.
Sijaogopa mkuu ila huwa nasomaga kisha napotezea tu juu kwa juu. Nipo na bado ntakuwepo ila mkiona kimya sana mjue nsha rest in peace.
 
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
472
Likes
75
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
472 75 45
Hiyo offer yako mkuu haina mapatano kidogo kama vp ni nicheki private tufanye biashara ...if possible tu meet leo
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347