Kiziwanda chema
JF-Expert Member
- Sep 2, 2016
- 290
- 478
Habar wakuu
Tunasafisha stoo yetu
Kuna Printer 4 hizo zinauzwa
Hp zipo 2 na Lexmark ni 2.
Hizo ni Lexmark
Hizo ni Hp, zote ni model hiyo.
Tunauza zote kwa jumla 250,000/=
Zipo katika hali nzuri ila zinahitajika maboresho kidogo tu sababu zimekaa mda mrefu sana ndani zaidi ya mwaka.
Ukichukua zote tunakuongezea mbili kam spea Model hizo hizo.
Pia kuna redio Sony ina Amplifier yake nayo inahitaji maboresho kiasi. Redio ni 50,000/= tu
Tunapatikana Dar es Salaam Njia panda ya Segerea- Banana
Karibuni sana.
0686590089
0658717170
Tunasafisha stoo yetu
Kuna Printer 4 hizo zinauzwa
Hp zipo 2 na Lexmark ni 2.
Hizo ni Lexmark
Hizo ni Hp, zote ni model hiyo.
Tunauza zote kwa jumla 250,000/=
Zipo katika hali nzuri ila zinahitajika maboresho kidogo tu sababu zimekaa mda mrefu sana ndani zaidi ya mwaka.
Ukichukua zote tunakuongezea mbili kam spea Model hizo hizo.
Pia kuna redio Sony ina Amplifier yake nayo inahitaji maboresho kiasi. Redio ni 50,000/= tu
Tunapatikana Dar es Salaam Njia panda ya Segerea- Banana
Karibuni sana.
0686590089
0658717170