USA: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama

USA: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Wizara ya ulinzi ya Marekani imesema matamshi ya Donald Trump kwamba Waislamu wanafaa kuzuiwa kuingia Marekani ni hatari kwa usalama.
Pentagon imesema matamshi hayo yatasaidia kundi linalojiita Islamic State (IS).
Trump, ambaye anaongoza katika kinyang?anyiro cha kumteua mgombea urais Marekani kwa tiketi ya chama cha Republican, alitoa matamshi hayo baada ya watu 14 kuuawa kwa kupigwa risasi mjini San Bernardino, California.
Afisa wa mawasiliano wa Pentagon Peter Cook amesema matamshi kama hayo yanaendeleza "mtazamo wa Isil?, akirejelea IS.
Pentagon alisema kufungia nje Waislamu kutaathiri sana juhudi za Marekani za kukabiliana na ueneaji wa itikadi kali.
 
SWALI:kwanini makundi ya kigaidi yote duniani ni ya WAISLAMU.
 
Ingia kwe kamusi ya kishwaili na uone nini maana ya ugaidi imefafanuliwa vp
 
nyie waislamu ni magaidi tu hata mfanyaje,sasa hivi tutaanza kampeni ya kuua waislamu kote kwa sumu inayoua taratibu, mmeifanya dunia haikaliki kenge nyie.

Tatizo hata ukiwaambia wanakataa
Iv kwa mfano waislam wanajiita sio magaidi wakaamua kuandamana kupinga mafundisho ya vitendo vile vikundi vitapata wapi nguvu tatizo waislam wanavisapoti japo kimyakimya
 
Wizara ya ulinzi ya Marekani imesema matamshi ya Donald Trump kwamba Waislamu wanafaa kuzuiwa kuingia Marekani ni hatari kwa usalama.
Pentagon imesema matamshi hayo yatasaidia kundi linalojiita Islamic State (IS).
Trump, ambaye anaongoza katika kinyang?anyiro cha kumteua mgombea urais Marekani kwa tiketi ya chama cha Republican, alitoa matamshi hayo baada ya watu 14 kuuawa kwa kupigwa risasi mjini San Bernardino, California.
Afisa wa mawasiliano wa Pentagon Peter Cook amesema matamshi kama hayo yanaendeleza "mtazamo wa Isil?, akirejelea IS.
Pentagon alisema kufungia nje Waislamu kutaathiri sana juhudi za Marekani za kukabiliana na ueneaji wa itikadi kali.

donald-trump-is-on-an-absolute-roll-after-wild-week-filled-with-twitter-fights-and-heated-debates-about-rape.jpg
Z
 
Uislamu ni.........aagh acha tu ntasema baadae...wanantia hasira sana
 
Kuuma la mamaa ako katoombwe huko

Ukweli unauma kenge wewe! Na Donald Trump ndo rais ajaye wa Marekani na ndo atawakomesha waislamu wote,hakuna uchafu unaoitwa muislamu kwenda Marekani,nilikuwa najiuliza miaka mingi sana inakuwaje waislamu wanapewa viza ya kwenda US na wakifika huko wanajipanga kuua watu tu wasiokuwa na hatia,eti wanaua makafir na wataenda peponi na kupewa mabikra 72 na juice tamu,hivi nyie huwa mnadhani Mungu ni binadamu ? Na baada ya kifo mnadhani kuna maisha tena kama ya duniani? Wote waliojitoa mhanga na kuua watu wapo kuzimu wanasubiri jehanamu ya moto wa milele,Trump kawaambia ukweli maana mnachosha kwa tabia zenu za kishenzi,kila kona ya dunia unapofanyika ugaidi ni waislamu tu,jamani mnatafuta nini? Eti kila siku mnalia kuwa mnaonewa,ni haki gani mnayotaka kupewa nyie ? Tutawafundisha adabu,misikiti mmeigeuza kuwa dojo za kungfu,karate na judo,washari wakubwa nyie!
 
Dear OBAMA
You have a disease within your countries. It is called liberalism. It produces a toxin known as political correctness, and a venom called multiculturalism that poison your entire society. This disease affects your immune system and makes you vulnerable to your external and internal enemies. It has infected all democratic countries, from India to Europe and now it has spread to USA infecting its very heart.
 
SWALI:kwanini makundi ya kigaidi yote duniani ni ya WAISLAMU.
Si kweli kwamba makundi yote ya kigaidi duniani ni waislam labda kama haujui nini maana ya magaidi na hata hao wanaoonekana ni waislamu magaidi haijawahi kudhibitishwa kweli huyu ni muislam zaidi ya kuwatafasiri kwa jinsi wanavyovaa na jinsi wanavyoyatumia matendo ya kiislam (maana hata wewe leo hii ukienda kujilipua kenya na ukawa umevaa kama wanavyovaa waislam hakuna atakayepoteza muda kujua wewe dini gani wakati umeshaonekana jinsi ulivyovaa). Lakini pia si vibaya ukajiuliza ni kwa nini kuna makundi ya kigaidi ???????? gimanini
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom