US Marines carry out first arrests of two Boko Haramu

US Marines carry out first arrests of two Boko Haramu

Boko Haramu mwingine huyu hapa, hebu leteni meli yenu fasta huku DODOMA mje mumchukue.

1622055_776703002354216_5224466890391526661_n.jpg
A Muzzratagastan is enjoying Allahic creation. It is halal food.
 
Habari ya Al Shabab muulize Clinton............au nunua DVD ya Black Hawk Down utaona shughuli aliyopewa Amerika.

kuangushwa kwa ndege ya marekani somalia ni kutokana kuchunga kuangamiza watu huko kwa kipindi hicho dus y hawajafanya hayo makosa afghanistan na iraq, yemen na kungineko piga ua garagaza kama wewe mwema au mtoto umejichanganya huko shauri yako
 
kila mtu afute mafundisho ya dini yake na aache ushabiki wa kipumbavu,coz nyie wenyewe waislamu suni na shia hamuelewani wat kind of people are you. kuna siku nilikatiza maeneo ya banana ukonga msikiti haufundishi kitu badala yake ni kafiri kafiri kafiri, fanya matendo mazuri mpaka kafiri aone kweli uislamu ni dini ya kweli na ahamie mumuingize huko nae aone pepo kama kweli uislamiu ni mzuri na sio blaaa blaaa kama wafa maji.
 
Back
Top Bottom