URGENT: Nahitaji Scania

URGENT: Nahitaji Scania

Naongelea ukweli
Kwa 600,000 kwa truck ni kawaida... Kuna Mercedes Benz truck ya TBL ina km 1,500,000+ na bado inapiga mzigo.

Ila kwa hiyo pesa yake ya mwaka 2011 sio rahisi/au hawezi kabisa kupata... Na mileage lazima tu itakuwa ndefu.
 
Unataka hii? Jiongeze kwanza mzee japo Uko hatua ndugu yangu
IMG-20181029-WA0063.jpeg
 
Pesa kiduchu, ndoto kubwa. Mwambie hiyo pesa aongeze kidogo aanze na Coaster! Huko sana sana anatafuta BP tu!
 
Kwa 600,000 kwa truck ni kawaida... Kuna Mercedes Benz truck ya TBL ina km 1,500,000+ na bado inapiga mzigo.

Ila kwa hiyo pesa yake ya mwaka 2011 sio rahisi/au hawezi kabisa kupata... Na mileage lazima tu itakuwa ndefu.
Napambana wakuu si mchezo. Ila kwa mbali nauona mwanga
 
HOWO ni mchina, baki na idea ya kua na Scania,

japo kwa 30m utapata ugonjwa wa moyo sio Scania
Dronedrake, sema mkuu.
Mpambano bado ni mkali sana. Japo ipo 30mil, ila bado kuna chance ya kuongezeka.
Nina ofa kibao, halisi na za kiujanja.
Nimepata ofa ya mpaka hizo za kichina.
Nimepata offer ya Scania Horse nzuri, ila zinataka matengeneza hasa. Ni 124l, inataka Tshs 25mil, matengenezo yake ni 10mil.
Nina ofa ya horse ya 30mil ya 113 namba A.
Nina ofa ha FAW namba DJ.... kwa tsh 40mil.
Nina ofa 420 namba C.. ya tsh 50mil.

Mambo kwa kweli ni fire.
Niko mbali sana na hizo hizi 30mil zangu.

Ila naona kama vile naenda kufanikiwa.

Jf ni forum bora kabisa ya msaada wa mawazo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom