'Uporaji Barclays Bank haukuwa kweli!'

'Uporaji Barclays Bank haukuwa kweli!'

Mkuu hata kama uwizi ukifanyika benki si ina makao yake inafanya tu transfer ya kurudisha hela za watu.
Btw hii bank ndo nayoipenda na kuiamini kwamba haibi,lakini sasa makato yake kila ukidraw ni balaa,una-draw 30,000 unakatwa 2000-6000

Usiombe wakuibie halafu uanze mlolongo wa 'bureaucracy' utalia. Unaweza kurudishiwa lakini haya mabenki wana mlolongo mrefu mpaka urudishiwe pesa kwenye akaunti. Muhimu ni kukaa kwa kuwindana tu, hakuna kumwamini mtu/taasisi
 
Siyo njaa ni hamasa ya utajiri wa 'showoff'!
Kumbe mzigo walichukua mapeema kabla ya 'uporaji'. Halafu wanashiriki wizi lakini waoga wakifika Polisi!
Na matukio kama haya yanamaanisha ukiwa na pesa benki ni muhimu kucheki salio kila wakati.

Haina uhusiano.
Haimaanishi kuwa hizo fedha zilikuwa za mtu fulani mwenye akaunti
 
kwa hiyo jamaaa humo walipiga hela kitambo ndyo wakatengeneza mchongo wa kuvamiwa.. .nddyo huo mchongo umebuma bora mmja basi angekubali kupigwa shaba mguuni au pajani ionekane kweli kwikwikwi....alafu ile branch ina brazamen mmja na manager wake sister duh sjui itakuaje
 
Mkuu hata kama uwizi ukifanyika benki si ina makao yake inafanya tu transfer ya kurudisha hela za watu.
Btw hii bank ndo nayoipenda na kuiamini kwamba haibi,lakini sasa makato yake kila ukidraw ni balaa,una-draw 30,000 unakatwa 2000-6000

Acha uongo counter withdraw ni sh 3,000 tu kwa account type zote xcept foreign account na ATM charge ni free coz wanakata bundle charge ya mwezi tu. Usimislead others!
 
aisee umekinikumbusha mkuu ngoja nichek!

Hakuna ela unayokatwa bila sms alert kila pesa onayokatwa au kuwekwa au kutolewa lazima sms iingie kwenye simu yako tena kwa namba ya UK na kila mwisho wa week unapewa sms ya balance yako na kila mwezi --------- bank statement thru email kama uliiweka... So ni wazi kujua salio lako bila kwenda atms.
 
Siyo njaa ni hamasa ya utajiri wa 'showoff'!
Kumbe mzigo walichukua mapeema kabla ya 'uporaji'. Halafu wanashiriki wizi lakini waoga wakifika Polisi!
Na matukio kama haya yanamaanisha ukiwa na pesa benki ni muhimu kucheki salio kila wakati.

Salio kila ijumaa na mwisho wa mwezi --------- thru sms na email kwa hilo ni impossible.
 
Siyo njaa ni hamasa ya utajiri wa 'showoff'!
Kumbe mzigo walichukua mapeema kabla ya 'uporaji'. Halafu wanashiriki wizi lakini waoga wakifika Polisi!
Na matukio kama haya yanamaanisha ukiwa na pesa benki ni muhimu kucheki salio kila wakati.

Kweli kaka,mimi nafanyia benki fulani,kuna teller namfahamu huwa anatoa pesa za wateja anatumia,then ka mshahara kake kakifika anarudisha,mchezo huo kaufanya for the months now,lkn kimenuka juzi kashitukiwa,so mjizoeze kicheki acounti zenu marakwamara bankers wengine njaa sana.
 
Jela kubaya nyie msiwaombee hao ma brazamen na sista duu kwenda
 
Salio kila ijumaa na mwisho wa mwezi --------- thru sms na email kwa hilo ni impossible

Benki gani hiyo? Navyojua nina akaunti CRDB na wanatuma statement kila mwisho wa mwezi. Halafu hata ukiibiwa katikati ya wiki tayari umeshaibiwa haijalishi interval ya wiki ama mwezi.
 
qn of sheba soma hapo chini

Kweli kaka,mimi nafanyia benki fulani,kuna teller namfahamu huwa anatoa pesa za wateja anatumia,then ka mshahara kake kakifika anarudisha,mchezo huo kaufanya for the months now,lkn kimenuka juzi kashitukiwa,so mjizoeze kicheki acounti zenu marakwamara bankers wengine njaa sana.
 
Last edited by a moderator:
Benki gani hiyo? Navyojua nina akaunti CRDB na wanatuma statement kila mwisho wa mwezi. Halafu hata ukiibiwa katikati ya wiki tayari umeshaibiwa haijalishi interval ya wiki ama mwezi.
hiyo ni crdb ila jua tz nzima bank io crdb but stanbic,stanchartr na barclays wana sms alert kwa kila transaction. huko ulikosema account yangu ilishakufa kitambo ila hata hivyo hawana huduma hii.
 
Siyo njaa ni hamasa ya utajiri wa 'showoff'!
Kumbe mzigo walichukua mapeema kabla ya 'uporaji'. Halafu wanashiriki wizi lakini waoga wakifika Polisi!
Na matukio kama haya yanamaanisha ukiwa na pesa benki ni muhimu kucheki salio kila wakati.

Ni ubunifu waliobuni dhidi ya hawa wanyonyaji na Sio waoga wakifika polisi man. Hao ujue mgao haujapita kwao. Mbona hao waliopiga 1 bil toka Habib bank hawajashikwa toka agust?
 
Back
Top Bottom