Upinzani utakuwa ICU baada ya Oktoba 2015

Upinzani utakuwa ICU baada ya Oktoba 2015

Chadema lazima mtinge ikulu mwaka huu.ndugu zangu 2 wamekufa kisa kusotea tarehe za upasuaji muhimbili.huku tabata maji ya madumu ccm mtajuta mwaka huu
 
Jiandaeni kisaikolojia maana watanzania wameshawachoka hakuna namna nikuwatoa tu madarakani october
 
Hili jitu la syria haliishiwi kupiga ramli as linareflect kaz za ibilisi!!!
 
msema kweli ni mpenzi wa mungu. ukweli humuweka mtu huru. kiukweli uchaguzi wa mwaka huu upande wa majimbo na kata ccm watapoteza sana. ingawa upande wa urais kuna uwezekano mkubwa wakashinda. hivo ni ndoto kusema kwamba cdm
itakufa baada ya uchaguzi. jambo litakaloibeba ccm ni wapiga kura wa vijijini huo ni mtaji mkubwa kwa ccm japokuwa kwa upande wa wabunge itapoteza sana.
Mkuu hilo suala la kura za vijijini sio kwa sasa. Vijijini wamebadilika sana na ushahidi ni uchaguzi wa SM decemba 2014 ,matokeo yake.
Kama Ukawa wakidhibiti wizi wa kura kutatokea maajabu makubwa sana
 
Kuna wajinga frani hivi wa pale lumumba walisema itakufa kabla ya october waka tengeneza movie ya ugaidi je ww lako lipi???
 
Hivi wewe ni jike au dume? maana post zako zimekaa kishambenga sana
 
Kama unapenda ukweli hii ni habari njema lakini kama unapenda propaganda hapa hutoelewa. chadema imeenda Ukawa baada ya kuona chama kimepoteza mvuto hivo ili kujificha ikaamua kujificha kwa vyama ambazo awali vilijulikana kama ccm B, vingine vikiitwa Pandikizi la ccm.

Hio haimaniishi kuwa mapungufu yameisha chama sasa kinapumulia ICU. Imagine wabunge hawa majimbo yao huenda yasirudi tena Chadema, Arfi, mh Zito, mh Shibuda, mh Lema.

Bila shaka octoba 2015 CHADEMA hata nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani itakosa.

hivi unajua mitaa na vijiji vingapi vilikuwa chini ya ccm kabla ya uchaguzi mdogo 2014 kama hujui nahsi ndo maana umeandika hivi vingnevyo ndo yaleyale ya kupotea majukwaa
 
sad... unalipwa kwa ujinga huu... CCM wakate jina la Lowassa kama wanaubavu wa kupambana na CHADEMA ...
 
nyie makaragosi wa ccm sio Wa kwanza kusema chadema inakufa,aliwai sema baba yenu wasira akagonga kwamba.
chadema ni mpango wa mungu,mtasemaa we lakini kamwe hamta fanikiwa,dua LA kuku halimpati mwewe.
hata Kama itakufa Mimi nakuja mayo oktoba 25, nampigia mgombea wa ukawa,kuanzia diwani,mbunge na Rais.
jiandaeni ki saikolojia kuwa chama pinzani,msipo angalia mtapotea kwenye ramani ya siasa za Tz.
 
kama unapenda ukweli hii ni habari njema lakini kama unapenda propaganda hapa hutoelewa. Chadema imeenda ukawa baada ya kuona chama kimepoteza mvuto hivo ili kujificha ikaamua kujificha kwa vyama ambazo awali vilijulikana kama ccm b, vingine vikiitwa pandikizi la ccm.

Hio haimaniishi kuwa mapungufu yameisha chama sasa kinapumulia icu. Imagine wabunge hawa majimbo yao huenda yasirudi tena chadema, arfi, mh zito, mh shibuda, mh lema.

Bila shaka octoba 2015 chadema hata nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani itakosa.

utabiri mwingine huu. Walisema kitakufa kabla ya 2014, cdm ndo haooo wanachanja mbuga na serikali za mitaa wote tumeona. Haya ngoja tusubiri utabiri wako tena labda safari hii itakuwa.....
 
Mbona hayo wenzako walishayasema toka kitambo na CDM bado ipo. Acha fikra tofauti.
 
Kama unapenda ukweli hii ni habari njema lakini kama unapenda propaganda hapa hutoelewa. chadema imeenda Ukawa baada ya kuona chama kimepoteza mvuto hivo ili kujificha ikaamua kujificha kwa vyama ambazo awali vilijulikana kama ccm B, vingine vikiitwa Pandikizi la ccm.

Hio haimaniishi kuwa mapungufu yameisha chama sasa kinapumulia ICU. Imagine wabunge hawa majimbo yao huenda yasirudi tena Chadema, Arfi, mh Zito, mh Shibuda, mh Lema.

Bila shaka octoba 2015 CHADEMA hata nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani itakosa.

....zile habari za chadema kufa kabla ya 2015 zimeishia wapi ? malizeni uwongo mmoja kisha mje na mwingine. Kiungwana mnatakiwa kukiri kuwa uwongo wa kwanza umeisha na sasa tuanze uzushi huu mpya....
 
Mataahira ndivyo walivyo! Kila kukicha kuja na uzushi ambao hauna mashiko yoyote yale. Mtaweweseka sana mwaka huu.

Kama unapenda ukweli hii ni habari njema lakini kama unapenda propaganda hapa hutoelewa. chadema imeenda Ukawa baada ya kuona chama kimepoteza mvuto hivo ili kujificha ikaamua kujificha kwa vyama ambazo awali vilijulikana kama ccm B, vingine vikiitwa Pandikizi la ccm.

Hio haimaniishi kuwa mapungufu yameisha chama sasa kinapumulia ICU. Imagine wabunge hawa majimbo yao huenda yasirudi tena Chadema, Arfi, mh Zito, mh Shibuda, mh Lema.

Bila shaka octoba 2015 CHADEMA hata nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani itakosa.
 
Ccm ndo itakuwa ICU uchaguzi serikali za mitaa ni ishara tosha kuwa hali ni mbaya kwa ccm
 
Back
Top Bottom