Upinzani Tanzania Ujivue Magamba

Upinzani Tanzania Ujivue Magamba

The Prophet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Posts
682
Reaction score
94
Chadema ni chama kikuu cha upinzani Tanzania. Anayekerwa na hilo asage sumu anywe au ajitie kitanzi. Sisi tutakula ubwabwa.

Kutokana na mamlaka waliyonayo CHADEMA kisheria ya kuwa chama kikuu cha upinzani, inabidi, sambamba na suala muhimu la kuwaamsha watanzania na mapambano dhidi ya uozo wa rushwa, ufisadi na mauwaji kama yaliyotokea juzi-kati.

CHADEMA sasa kijipange kuangalia ni nani kenge katika katika kundi la vyama vya upinzani. Kenge hawa lazima wadhibitiwe ikiwa ni pamoja na kuwaeleza ukweli wananchi juu ya kenge hawa ambao wao wako kimaslahi binafsi zaidi kuliko kuwatetea watanzania.

John cheyo ni gamba.
Gamba hili linazidi kuota kipara tu, na hakuna jambo lolote la tija amewahi kuwafanyia watanzania zaidi ya kujiita bwana mapesa. Gamba hili pamoja na chama chake lazima kuwawekea vikwazo ili ama waamue wabaki wapinzani waadilifu ama warudi CCM wakaendeleze ufisadi.

Lyatonga ni gamba
Gamba hili ni gumu kweli, aliingia upinzani akiwa mweusi tii, lakini sasa ameanza kujipodoa kutokana na ulaji anaoupata kutoka kwa waliomtuma, ccm. huyu hastahili vikwazo. Ni wa kufukuza kabisa kutoka upinzania.

Dovutwa
Huyu naye sijui alitoka wapi, aliingia kama mjusi, sasa anautaka ukenge kwa udi na uvumba. CHADEMA hakikisheni watanzania wanapata habari za mtu huyu.

Lipumba
Huyu anathiriwa na hulka ya wanyamwezi ya kuabudu wenye pesa, anawaogopa CCM. Hutoa matamko mengi yasiyotekelezwa na yeye mwenyewe na hao anaowatolea matamko (CCM).

Chadema lazima kufahamu kuwa watanzania kwa mamilioni wana imani na wanawaunga mkono, kejeli, kuvunjwa moyo na mambo mengine ya namna hiyo yasiwape wasiwasi. Pambaneni na aina yoyote ya watu wanaotaka kuvunja harakati zenu za kuwakomboa wananchi wa Tanzania kutoka kwa koloni la CCM.

Nimemaliza
 
Chadema ni chama kikuu cha upinzani Tanzania. Anayekerwa na hilo asage sumu anywe au ajitie kitanzi. Sisi tutakula ubwabwa.

Kutokana na mamlaka waliyonayo Chadema kisheria ya kuwa chama kikuu cha upinzani, inabidi, sambamba na suala muhimu la kuwaamsha watanzania na mapambano dhidi ya uozo wa rushwa, ufisadi na mauwaji kama yaliyotokea juzi-kati, chadema sasa kijipange kuangalia ni nani kenge katika katika kundi la vyama vya upinzani. Kenge hawa lazima wadhibitiwe ikiwa ni pamoja na kuwaeleza ukweli wananchi juu ya kenge hawa ambao wao wako kimaslahi binafsi zaidi kuliko kuwatetea watanzania.

john cheyo ni gamba.
gamba hili linazidi kuota kipara tu, na hakuna jambo lolote la tija amewahi kuwafanyia watanzania zaidi ya kujiita bwana mapesa. gamba hili pamoja na chama chake lazima kuwawekea vikwazo ili ama waamue wabaki wapinzani waadilifu ama warudi CCM wakaendeleze ufisadi.

lyatonga ni gamba
gamba hili ni gumu kweli. aliingia upinzani akiwa mwsusi tii. lakini sasa ameanza kujipodoa kutokana na ulaji anaoupata kutoka kwa waliomtuma, ccm. huyu hastahili vikwazo. ni wa kufukuza kabisa kutoka upinzania.

dovutwa
huyu naye sijui alitoka wapi. aliingia kama mjusi, sasa anautaka ukenge kwa udi na uvumba. chadema hakikisheni watanzania wanapata habari za mtu huyu.

lipumba
huyu anathiriwa na hulka ya wanyamwezi ya kuabudu wenye pesa. anawaigopa ccm. hutoa matamko mengi yasiyotekelezwa na yeye mwenyewe na hao anaowatolea matamko(ccm).

chadema lazima kufahamu kuwa watanzania kwa mamilioni wana imani na wanawaunga mkono. kejeli, kuvunjwa moyo na mambo mengine ya namna hiyo yasiwape wasiwasi. pambaneni na aina yoyote ya watu wanaotaka kuvunja harakati zenu za kuwakomboa wananchi wa Tanzania kutoka kwa koloni la CCM.

nimemaliza
Kabla ujaleta thread yako jipange kwanza, nifunze matumizi ya herufi kubwa na ndogo, ebu angalia ulinyo andika kama mtoto wa darasa la tatu
 
Hasa yule Dr anae kifisadi Chama chake kwa kulipwa Milioni 7.5 ajivue gamba kabisaaa ilijifanya akiwa bungeni analalamika kumbe unafiki!
 
Back
Top Bottom