Upigaji kura Bunge Maalumu la Katiba

Upigaji kura Bunge Maalumu la Katiba

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Posts
2,739
Reaction score
1,602
Wana jamvi,
Napata ukakasi kidogo wa namna ya upigaji wa kura BMK kwa maana ya 2/3. Ccm wanaongea kwa uhakika kabisa kwamba 2/3 ipo bila wasiwasi wowote. Wakati huo huo inasemekana ni ngumu kuipata 2/3 bila uwepo wa wawakilishi toka Zanzibar upande wa CUF. Hili limekaaje wadau?
 
wana jamvi,
napata ukakasi kidogo wa namna ya upigaji wa kura bmk kwa maana ya 2/3. Ccm wanaongea kwa uhakika kabisa kwamba 2/3 ipo bila wasiwasi wowote. Wakati huo huo inasemekana ni ngumu kuipata 2/3 bila uwepo wa wawakilishi toka zanzibar upande wa cuf. Hili limekaaje wadau?

ukiona hivyo ujue wameshachakachua tayari.


Kwani inashikana wapi kwa ccm kuingiza wajumbe feki?
 
Kwa kuwa wameamua wajumbe walio nje ya nchi wapige kura hapo ndo watakapochakachua
 
hili liko wazi wamedhamilia kuchakachua. Lakini kwa kuwa katiba haitapatikana mpaka baada ya uchaguzi, hapo hakuna hofu. Rais ajae Dr Slaa atatuletea katiba bora ya wananchi wao wale tu hizo hera zetu.
 
kwahiyo ukawa wameshamchagua slaa kweli wwachaga wanamambo na chama chao
 
Back
Top Bottom