MIGUGO
JF-Expert Member
- Dec 3, 2011
- 2,137
- 3,952
Binti: Wanaume wenyewe siku hizi hawaeleweki
Wenzake:Kweli kabisa yaani bora uzae tu.(Wanasahau kuzaa na mtu ndio kitanzi cha milele na huyo ulezaa nae mwanaume asieeleweka pia.)
Kijamaa:Baby mi nataka kukuoa ngoja kwanza mambo hayajakaa fresh si unajua kazi ndio kwanza nimeanza.
Mume wa mtu: Binti sikiliza achana na hako kajamaa katakupeleka wapi?
~baada ya muda kadhaa~
Binti: Hili libaba nimezaa nalo lakini halinithamini tena kama zamani anathamini familia yake tu.Nitamuharibia.
Wenzake:
Kajamaa: Pole.Mi naoa December.Samahani nimemchukua mwenzako we si ulinisaliti ukatiwa mimba na Pedeshee wako nikaona poa tu.Yule rafiki yako aliekuwa anatusuluhisha tukigombana ndiye namuoa.
Binti: Mwanamke uliempenda ni mi tu we kajamaa huyo anakudanganya kwanza malay kama nini namchukia.Nitumie 100,000 basi kwani uko wapi siku hizi.Afu insta na Facebook hupost picha.Sawa ntalea mwenyewe tu.
Wenzake:
Mume wa mtu:
Kajamaa:
***The End
Wenzake:Kweli kabisa yaani bora uzae tu.(Wanasahau kuzaa na mtu ndio kitanzi cha milele na huyo ulezaa nae mwanaume asieeleweka pia.)
Kijamaa:Baby mi nataka kukuoa ngoja kwanza mambo hayajakaa fresh si unajua kazi ndio kwanza nimeanza.
Mume wa mtu: Binti sikiliza achana na hako kajamaa katakupeleka wapi?
~baada ya muda kadhaa~
Binti: Hili libaba nimezaa nalo lakini halinithamini tena kama zamani anathamini familia yake tu.Nitamuharibia.
Wenzake:
Kajamaa: Pole.Mi naoa December.Samahani nimemchukua mwenzako we si ulinisaliti ukatiwa mimba na Pedeshee wako nikaona poa tu.Yule rafiki yako aliekuwa anatusuluhisha tukigombana ndiye namuoa.
Binti: Mwanamke uliempenda ni mi tu we kajamaa huyo anakudanganya kwanza malay kama nini namchukia.Nitumie 100,000 basi kwani uko wapi siku hizi.Afu insta na Facebook hupost picha.Sawa ntalea mwenyewe tu.
Wenzake:
Mume wa mtu:
Kajamaa:
***The End