Rutashubanyuma
JF-Expert Member
- Sep 24, 2010
- 219,502
- 911,255
- Thread starter
-
- #61
rutashubanyumba.
Hivi huko nyuma Nyerere, Mwanyi, Mkapa, katiba ilikuwa aifanyi kazi? Mbona hatukuwa kuona nguvu ya CAG kama kipindi hiki?
Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF
Panga La Shaba huyu Eddie nafikiri yupo kwenye payroll ya akina maige na mafisadi wengineo...........tatizo wangelitafuta mtu ambaye hata anaweza kujanga khoja hata ya kuwateta badala kulipuka na matusi matupu akaona tutashawishika kutombana tajiri yake.................safari hatuogopi hata chembe mafisadi wao zamu yao kutetemeka............
Ruta, mjadala ulionzisha ni nzuri sana ila huyu eddy si wa kukuumiza kichwa. My worry is "he" might be "him" i.e. Maige himself, kama ni kweli unategemea nini kwenye kuchangia?!!! lazima atakuwa na lugha sizo. Achana nae endelea na mjadala. After all humu watu wako huru kuchangia vyovyote wanavyofikiri,😛eace:
Wadanganyika tatizo letu huwa tunapumbazwa na vitu vidogo..!! Rais kuwamwaga hawa jamaa huku mitaani watu wameriziika na kuwasifu magamba..!! So im doubting kama kweli hawa jamaa hata kama watapelekwa mahakamani mambo hayatakua ka yakina yona o prof mahalu...!! This is shameful mpaka presidaa mstaafu anatetea wezi....!! ifike kipindi tuache kulindana jamani, mtu awajibishwe and ikiwezekana wanyongwe..!! Hizi tamaa zinatoka wapi, me naamini pesa anazopata from vikao na safari za kila siku na posho ya uwaziri + ubunge na mshahara zinatosha kumfanya mtu awe rich enough...!! Wasipowajibishwa hawa hii ndo itakua sanda ya kuzika magamba yaliyobakia 2015...!!
uko sawa maige hana uwezo wa kuongoza huenda JK alitegemea yeye na Ngeleja ni vijana wangebeba chama wao wakatanguliza maslahi yao mbele. shame on him.
Eddie pole sana kumbe wewe ni matunda ya shule za kata alizozianzisha JK? Mie wakati Jk anateuliwa na Mwinyi tayari mambo ya kusoma nilikwisha maliza siku mingi vile.............
I knew utatoka kapa! teh teh teh!
Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF
kwa upeo wako, inawezekana kabisa wewe ndiye mfagizi wa "Nyumba ya Kifisadi" ya Maige, subiri upepo utawavumia wote wa dizaini yako
Tupatie hayo maini basi au walau steki mkuu... usizarau utumbo wakati hata uwezo wa kununua kongoro huna.Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF
Eddie serious speaking.......................how much did maige paid you to distract us this very vital subject of his accountability..............................kuwa muwazi we know you have to make ends meet.............