Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,769
- 34,747
We nae kichwani ni mtupu sana, kwani umeambiwa hiyo barua imevuja jana? Kigogo kaiweka toka siku nyingi tuKigogo mnamsingizia hayupo hewan toka jana cc GENTAMYCINE
We nae kichwani ni mtupu sana, kwani umeambiwa hiyo barua imevuja jana? Kigogo kaiweka toka siku nyingi tuKigogo mnamsingizia hayupo hewan toka jana cc GENTAMYCINE
Yes kamanda mbowe mwenye ulemavu wa macho lakini kaganda kama luba na huu ni ubakwaji wa demokrasiaMbona ccm mnahangaika sana na Uenyekiti wa Kamanda Mbowe? Shughulikeni na Membe kuchukua fomu itapendeza zaidi