T tajirisana Member Joined Sep 29, 2010 Posts 83 Reaction score 23 Oct 30, 2015 #1 nahitaji dagaa waifugo
PACHOTO JF-Expert Member Joined Dec 30, 2011 Posts 1,321 Reaction score 974 Oct 30, 2015 #2 Mimi nina dagaa wa Samaki
T tajirisana Member Joined Sep 29, 2010 Posts 83 Reaction score 23 Oct 30, 2015 Thread starter #3 unauzaje kwa kilo?
Hisham Pokoho Member Joined Jun 25, 2014 Posts 62 Reaction score 45 Nov 15, 2015 #4 Unaitati kilo ngap? nipo mafia naweza kukuletea
K kigoma1 Member Joined Nov 20, 2010 Posts 26 Reaction score 7 Nov 16, 2015 #5 Hata Mimi nahitaji dagaa kwa ajili ya mifugo
Ngamba JF-Expert Member Joined Jun 6, 2013 Posts 752 Reaction score 154 Nov 17, 2015 #6 PACHOTO said: Mimi nina dagaa wa Samaki Click to expand... wakoje hawa maana mie sijawahi bahstika kuona dagaa wa samaki??????
PACHOTO said: Mimi nina dagaa wa Samaki Click to expand... wakoje hawa maana mie sijawahi bahstika kuona dagaa wa samaki??????
D dotto JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 1,725 Reaction score 257 Nov 19, 2015 #7 tajirisana said: nahitaji dagaa waifugo Click to expand... uko wapi mkuu
D dotto JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 1,725 Reaction score 257 Dec 23, 2015 #8 kigoma1 said: Hata Mimi nahitaji dagaa kwa ajili ya mifugo Click to expand... mkuu bado uko interested na dagaa na unahitaji kiasi gani kwa mwezi.Namaanisha dagaa wa mwanza.
kigoma1 said: Hata Mimi nahitaji dagaa kwa ajili ya mifugo Click to expand... mkuu bado uko interested na dagaa na unahitaji kiasi gani kwa mwezi.Namaanisha dagaa wa mwanza.
T tajirisana Member Joined Sep 29, 2010 Posts 83 Reaction score 23 Dec 23, 2015 Thread starter #9 nahitaji wengi kama tan1 kila mwezi.wewe unauzaje ili nijue kama bajeti yangu itaweza bei yako
Elungata JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 40,343 Reaction score 33,506 Dec 23, 2015 #10 Mifugo ya dagaa
T Tt4tat boy Member Joined Nov 26, 2015 Posts 45 Reaction score 11 Dec 25, 2015 #11 tajirisana said: nahitaji wengi kama tan1 kila mwezi.wewe unauzaje ili nijue kama bajeti yangu itaweza bei yako Click to expand... kuna kilo 500 za dagaa wa mwanza kilo tsh. 5000 kama upo tayari uletewe
tajirisana said: nahitaji wengi kama tan1 kila mwezi.wewe unauzaje ili nijue kama bajeti yangu itaweza bei yako Click to expand... kuna kilo 500 za dagaa wa mwanza kilo tsh. 5000 kama upo tayari uletewe
luofe JF-Expert Member Joined Dec 31, 2011 Posts 330 Reaction score 143 Dec 25, 2015 #12 ndugu niko sehem mbaya ila nicheki hapa kesho 0652 550 240 au 0755163925 tufanye kazi!!! au weka yako nikucheki kesho
ndugu niko sehem mbaya ila nicheki hapa kesho 0652 550 240 au 0755163925 tufanye kazi!!! au weka yako nikucheki kesho
T tajirisana Member Joined Sep 29, 2010 Posts 83 Reaction score 23 Dec 26, 2015 Thread starter #13 nafikiria dagaa wa mwanza wa mifigo haujawaelewa ni wale waliokatikakatina,vichwa na vumbi vumbi. kilo 1 kariakoo sh.2000 iweje mwanza iwe sh.5000?
nafikiria dagaa wa mwanza wa mifigo haujawaelewa ni wale waliokatikakatina,vichwa na vumbi vumbi. kilo 1 kariakoo sh.2000 iweje mwanza iwe sh.5000?
luofe JF-Expert Member Joined Dec 31, 2011 Posts 330 Reaction score 143 Dec 26, 2015 #14 mkuu tajiri sana nicheki kwa hizo namba hapo ....ninauza mimi 0652 550240