Upambaji wa ukumbi

joo fill

Member
Mar 26, 2014
37
95
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 22 natafuta nafasi ya kazi ya upambaji popote pale tanzania..... pia kama una sherehe yako unahitaji kupambiwa wasiliana nami 0672417132.

045a7c1b2368e736abdd9aaf8dba12c6.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom