Uongozi wake umefeli. Anategemea kiki. Kiki nazo zinafeli

Uongozi wake umefeli. Anategemea kiki. Kiki nazo zinafeli

B-2 STEALTH BOMBER

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2024
Posts
4,640
Reaction score
6,422
Wakuu hii nchi inaongozwa na watu wa hovyo sana. Viongozi wanatengeneza kiki za wasanii zimefeli sasa wanatengeneza kiki ya Yanga nayo inafeli. Watanganyika wamewachooooka.

Hata kesho mond na kiba watoe ngoma wala hatutaistukia upepo umechange. Na wakati huu ni wakati wa Mungu.

Moto wa nyika hauzimwi kwa mkojo.

Wakuu mwenye kujua namna ya kuripoti upuuzi unaofanywa na Yanga kule FIFA na TFF yao ili kama nikufutwa ligi ifutwe kweli tuondoe hizi timu. Timu zinajaza tu ujinga watanzania
 
Kiongozi mkuu anaishi kwa kiki na sifa hata zisizostahiki sasa hapo unatarajia nini??

Ukomo wa ufanisi wake unaishia kwenye sifa.
Kwa anavyopenda kutajwa na kusifiwa yupo radhi sura yake iwekwe hata kwenye toilet paper ili mradi iwe katajwa tu.
Ni maarifa hana mkuu. Hapo ndio mwisho wa uwezo wake
No REFORMS No ELECTION
 
Wakuu hii nchi inaongozwa na watu wa hovyo sana. Viongozi wanatengeneza kiki za wasanii zimefeli sasa wanatengeneza kiki ya Yanga nayo inafeli. Watanganyika wamewachooooka.

Hata kesho mond na kiba watoe ngoma wala hatutaistukia upepo umechange. Na wakati huu ni wakati wa Mungu.

Moto wa nyika hauzimwi kwa mkojo.

Wakuu mwenye kujua namna ya kuripoti upuuzi unaofanywa na Yanga kule FIFA na TFF yao ili kama nikufutwa ligi ifutwe kweli tuondoe hizi timu. Timu zinajaza tu ujinga watanzania
Heheeeh
 
Wakuu hii nchi inaongozwa na watu wa hovyo sana. Viongozi wanatengeneza kiki za wasanii zimefeli sasa wanatengeneza kiki ya Yanga nayo inafeli. Watanganyika wamewachooooka.

Hata kesho mond na kiba watoe ngoma wala hatutaistukia upepo umechange. Na wakati huu ni wakati wa Mungu.

Moto wa nyika hauzimwi kwa mkojo.

Wakuu mwenye kujua namna ya kuripoti upuuzi unaofanywa na Yanga kule FIFA na TFF yao ili kama nikufutwa ligi ifutwe kweli tuondoe hizi timu. Timu zinajaza tu ujinga watanzania
YAAANI UMEJICHANGANYA KAMA MAVI NA MKOJO SASA HAO WASANII WANAOTAKA KIKI NA MARA SIJUI MPIRA WA YANGA UNAHUSIANA NINI NAUONGOZI SAHIHI WA MAMA? UMEKURUPUKA KUJA KUANDIKA HAPA , NO REFOMS ON ELECTION MWEZI WA KUMI TUNA TIKI
 
Back
Top Bottom