Untaka kununua Gari kwa Haraka ndani ya week moja

Untaka kununua Gari kwa Haraka ndani ya week moja

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Posts
3,429
Reaction score
6,395
Kampuni ya magari ya JAPAN, SBT JAPAN imetoa punguzo kubwa la magari yake ambayo yanakaribia kufika bandarini Dar es Salaam wiki Ijayo. kwa anayetaka kununua gari awasiliane nasi kupitia email: info@gmconsultz.com ama simu +255 737 208872 tuweze kumpatia list ya magari hayo na kuchagua gari aitakayo. Kumbuka sisi ni wakala wa masoko tu hatupokei fedha yeyote kutoka kwa mteja. Malipo yote yatafanyika kwa SBT Japani na sio vinginevyo jinsi ya kulipia ni kama invyosomeka kwenye mtandao wao www.sbtjapan.com, kama kuna maswali tunaweza kukusaidia karibu sana. lipia gari leo kesho upate gari yako.
 
Kampuni ya magari ya JAPAN, SBT JAPAN imetoa punguzo kubwa la magari yake ambayo yanakaribia kufika bandarini Dar es Salaam wiki Ijayo. kwa anayetaka kununua gari awasiliane nasi kupitia email: info@gmconsultz.com ama simu +255 737 208872 tuweze kumpatia list ya magari hayo na kuchagua gari aitakayo. Kumbuka sisi ni wakala wa masoko tu hatupokei fedha yeyote kutoka kwa mteja. Malipo yote yatafanyika kwa SBT Japani na sio vinginevyo jinsi ya kulipia ni kama invyosomeka kwenye mtandao wao www.sbtjapan.com, kama kuna maswali tunaweza kukusaidia karibu sana. lipia gari leo kesho upate gari yako.

nakuuliza wakala zile bei walizoandika ni bei ya gari baada ya kufika bongo au kabla haijafika?
 
Ukiangalia vizuri utaona kuna bei (FoB) freight, inspection na mwisho kuna total price (CIF ama CNF). CIF ndio bei baada ya kufika bandarini. kuna room for negotiation. nenda kwenye website site yao kwa kuharakisha mawasiliano kuna support 24/7. please ukifikia kutuma hela hakikisha unatuma SBT JAPAN na sio kwa wakala mwingine yeyote. kuna maelezo namna ya kutuma kwenye wesite yao. OKOA MUDA WA KUSUBIRI GARI NUNUA GARI YAKO SASA.
nakuuliza wakala zile bei walizoandika ni bei ya gari baada ya kufika bongo au kabla haijafika?
 
Back
Top Bottom