united arab emirates ni nchi ya aina gani?

united arab emirates ni nchi ya aina gani?

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
1,181
Reaction score
322
wadau ningependa kupata ufafanuzi wa nchi inayoitwa United Arab Emirates, je hii ni nchi moja au ni muungano wa nchi mbalimbali?
 
Ni jumla ya muungano wa nchi tatu!
Abudhabi. Dubai na Sharja.

Na hakuna mipaka baina ya hizo nchi. Na wote wanatumia Sarafu moja. Na pia Watawala wa nchi hizi WOTE NI UKOO MMOJA.
Nadhani umeelewa.
 
Nilifikiri ni Muungano wa hao Emir 7 na nchi zao, kumbe ni tatu?

Emirate zao ni: Dubai, Abu Dhabi (Matajiri sana), Sharja, Ajman, Umm al-Quwan, Fujairah na Ras al-Khaimah.

Muungano wa hao EMIR na EMIRATES zao ndiyo inafanya jina la United Arab of Emirates (UAE).

Ila nikubali kuwa nilikuwa nafahamu Dubai na Abu Dhabi pekee na nilikuwa sijawahi kuzisoma hizi nyingine zaidi ya kujua tu kuwa ziko Emirate saba. Asante kwa swali.
Ni jumla ya muungano wa nchi tatu!
Abudhabi. Dubai na Sharja.

Na hakuna mipaka baina ya hizo nchi. Na wote wanatumia Sarafu moja. Na pia Watawala wa nchi hizi WOTE NI UKOO MMOJA.
Nadhani umeelewa.
 
Abu Dhabi, Dubai, Sharjah, Ajman, Um Al Quwain, Fujairah na Ras Al Khaimah.

Hiyo miji saba imeungana na kuwa nchi moja na kuitwa U. A. E.

Natumai nimekujibu japo kidogo. 🐪
 
Nilifikiri ni Muungano wa hao Emir 7 na nchi zao, kumbe ni tatu?

Emirate zao ni: Dubai, Abu Dhabi (Matajiri sana), Sharja, Ajman, Umm al-Quwan, Fujairah na Ras al-Khaimah.

Muungano wa hao EMIR na EMIRATES zao ndiyo inafanya jina la United Arab of Emirates (UAE).

Ila nikubali kuwa nilikuwa nafahamu Dubai na Abu Dhabi pekee na nilikuwa sijawahi kuzisoma hizi nyingine zaidi ya kujua tu kuwa ziko Emirate saba. Asante kwa swali.

Sidhani kama ras alkhaima na zile ndogondogo ni NCHI! bali ni MAJIMBO TU.
 
Asante kwa swali, na asanteni wadau kwa kufunguka
 
Back
Top Bottom