ungekua Ww Ungefanya Nn?


nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
51
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 51 145
MPENZI wako anakupigia simu kuwa uende kwake haraka sana. Unachukua usafiri unaenda kufka mlangoni anakwambia kuwa leo ni birthday yako, unafurah kwa sababu amekumbuka. Kisha anakwambia akufunge kitambaa usoni akufanyie suprise alivyoremba sebureni, unakubal anakuchukua mpaka kweny kochi unakaa, ghafla simu yake inaita chumbani anakuomba samahani aifuate. Akiwa chumbani wewe USHUZI unakubana unaamua kubinua T@k0 na kujamba "puuu" kisha unajikung'uta unatulia. Badae MPENZI wako anakuja kukufungua kitambaa unakuta watu kibao wamekaa kimya seburen wanasubiri kukuimbia "Happy birthday to you". Je, utafanyeje?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
344
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 344 180
jino kwa jino...surprise kwa surprise
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Likes
26
Points
45
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 26 45
itakuwa surprise yao.
 
T

The 2nd

Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
13
T

The 2nd

Member
Joined Mar 29, 2013
56 0 13
Nitaimba 'happy birthday to me,happy birthday to me,happy birthday dear ndugu please forgive me'....hapo vp MJOMBA.
 
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
849
Likes
3
Points
35
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
849 3 35
Teh teh teh, na hiyo ndo ingekuwa sapraiz yao
 
D

dotcomlady

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
138
Likes
1
Points
0
D

dotcomlady

Senior Member
Joined May 2, 2013
138 1 0
Hahahhaha umenichekesha sana sana sana lol thanks for making my day

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
37
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 37 135
Hii Ze Komedi ya juzi ile. Wewe utakuwa ni Bambo.
 
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
386
Likes
48
Points
45
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
386 48 45
da nimechekekaje loooh kweli hii kiboko
 
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined Mar 29, 2013
31 0 0
Dah! Umefunika mkubwa!!!


Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,720
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,720 274 180
Jamani nina mwezi mzima sijacheka hivi.kweli hii kali
 
D

Dr.Mikael

Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
D

Dr.Mikael

Member
Joined Jun 28, 2013
5 0 0
MPENZI wako anakupigia simu kuwa uende kwake haraka sana. Unachukua usafiri unaenda kufka mlangoni anakwambia kuwa leo ni birthday yako, unafurah kwa sababu amekumbuka. Kisha anakwambia akufunge kitambaa usoni akufanyie suprise alivyoremba sebureni, unakubal anakuchukua mpaka kweny kochi unakaa, ghafla simu yake inaita chumbani anakuomba samahani aifuate. Akiwa chumbani wewe USHUZI unakubana unaamua kubinua T@k0 na kujamba "puuu" kisha unajikung'uta unatulia. Badae MPENZI wako anakuja kukufungua kitambaa unakuta watu kibao wamekaa kimya seburen wanasubiri kukuimbia "Happy birthday to you". Je, utafanyeje?
nitavunga kibish
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
duuuuu ya leo kali mazee mbavu zangu wajamen.
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086