Chimunguru
JF-Expert Member
- May 3, 2009
- 10,679
- 4,381
Nilishawahiandikiwa barua lakini niikumbukayo mpaka leo ni ile niliyoipokea nikiwa chuoni...........mwandishi alitumia peni za rangi zote nne, nyeusi, kijani, nyekundu, purple na blue..............hayo maneno aliyapanga yakapangika ...............It impressed me kwa kweli sema tu nilikuwa bado kinda na naive kimapenzi sikuwezajiuliza wala baini what it meant kwa Mkaka mzima wa mwaka wa tatu kumuandikia binti wa mwaka wa kwanza barua kama ile........... niliichukulia juu juu tu kuwa alikuwa domo zege ........but kaka wa watu hakuwaga hivyo. Nway everything happens for a reason..........
mkuu hapo umeniua kabisa duhbarua zilikuwa zina raha sana nakumbuka nilikuwa najifungua masaa mawili kuandika barua na baada ya kuifunga ukishenda kuiposti unahakikisha imeingia vizuri kwenye kile kibox ili mtu hasije kusema hajaipata. Na ukishaituma tu unakuwa makini kusikiliza barua zinaposomwa shuleni na ukitajwa unafurahi kupita maelezo. Nakumbuka kuna dada mmoja alikuwa anasoma Kibosho Girls enzi hizo kibosho girls kibosho girls kweli unaambiwa nilikuwa nikipata barua yake naoga kabisa napanda kwenye double decker juu shuleni naisoma mara kumi. Kuna siku alinitumia picha yake kavaa kishati kitovu kinaonekana unaambia nilidata sikusoma siku tatu kila mwalimu akiingia darasani akiwa anaandika ubaoni mie naichungulia ile picha mpaka ukachakaa kabisa ndani ya wiki
Mnakumbuka stempu za kufoji, mtu unasugua stempu kichwani kuondoa ule muhuri wa posta halafu unaitumia stempu hiyo hiyo kumwandikia barua mtu mwingine, halafu posta wakiishtukia inarudishwa kupitia address uliyoondika
box 116 chato kagera
Serikali haijaliua shirika la posta; ni maendeleo ya teknolojia - introduction ya mobile phones (kumbuka hata handsets za sh 10,000 zipo) ndiyo imefanya umuhimuwa posta kupungua sana. Kwa ninimtu aandike barua wakatianaweza kumpigia simu huyo ambaye angemuandikia barua?! Barua zimebaki za kiofisi tu.Sijui kwa nin shirika la posta serikali inaliua, Barua ndio means muhm ya mawasiliano!
Serikali haijaliua shirika la posta; ni maendeleo ya teknolojia - introduction ya mobile phones (kumbuka hata handsets za sh 10,000 zipo) ndiyo imefanya umuhimuwa posta kupungua sana. Kwa ninimtu aandike barua wakatianaweza kumpigia simu huyo ambaye angemuandikia barua?! Barua zimebaki za kiofisi tu.
Yaani hizi barua nazo, zilikuwa zinaleta kesi sana majumbani mwetu. unajaladia daftari then unaificha humo mara mama ako anaigundua au mwalimu hakuna rangi utaacha ona
&lt;br /&gt;<br /><br />Kwako Dena Amsi, Utakapokujua hali yangu mimi na wana JF ni bukheri wa Afya. Hofu ni kwako ulie mbali ya upeo wa macho yetu. Kama barafu umeyeyuka hapa JF, tumejaribu kukutafuta kila kona hatujakuona rafiki.&lt;br /&gt;<br /><br />
Nia au madhumuni ya kuandika barua hii ni kutaka kukufahamisha kuwa tunakumiss hapa JF, umepotelea wapi mpenzi au umehamia Face book. Kama tumekukosea tunaomba utusamehe. Au mzee amekuwa mkali siku hizi hataki uonekane hapa JF? Kama kompyuta yako ina Virus tunao wataalam hapa watakusaidia. Mara tu upatapo barua hii tunaomba utumie njia yoyote kutufahamisha wapi uliko. Kama upo kwenye fungate mbona umeondoka bila kutuaga, Jamani dena rudi basi mpenzi wetu.&lt;br /&gt;<br /><br />
Namtuma njiwa akuletee barua hii iliyojaa upendo juu yako&lt;br /&gt;<br /><br />
Wako akupendae&lt;br /&gt;<br /><br />
GAZETI &lt;br /&gt;<br /><br />
wasalam!
&lt;br /&gt;<br /><br />
&lt;br /&gt;<br /><br />
Ha ha ha wanianza uchokozi weye mie siku hz ni Guest nipo nipo GAZETI nakusoma sana tu
<br />Ok, Ahsante Dena. Ingawa tulikuwa tunatoa mfano tu wa barua za siku zile. Bora umeonekana sasa nimetulia. Nilikuzoea kabla sijawa memba, yaani wewe hapa JF ni kama Messi Kule Barcelona.
Ahhhh si wewe hujatuma pesa ya bahasha wala stempu....Mama lizzy! wapi mbona kmya kirefu? upo kweli?