Unawezaje kurudiana na X wako?

Unawezaje kurudiana na X wako?

Wasalam

Moja kwa moja kenye mada, Hivi unawezaje kumrudia mtu ambaye mliachana.
Waza kwamba mhusika unaetaka kumrudia kapita na wangapi toka mmeachana.
kama mwanzo hamkuweza kukuza uhusiano wenu ni kipi kinakuwa hakikishia kuwa mkirudiana itawezekana.
Tuseme bado unampenda na yy ndio alikuacha sasa amerudi, unawezaje kuamini kuwa hatokuacha tena 😅 😅 😅

Wenye uzoefu kwenye hili naombeni msaada.

#POLE DEAR X

Tairus.
Matapishi.....
 
Umeshasema kwa wengine..uwe na akili ya kuelewa kilichoandikwa kuku wewe


Watu wanamega tu labda kama unakimbilia kwa bikra kuku mwemyewe wanawake ni wale wale hakuna jipya
 
Hutaki kurudiana na ex wako ila unsonga mbele na ex wa mwenzako..
Na hapo ukumbuke na we pia ni ex wa mtu

Ubwege zaidi ni kumuacha mpenzi wako kosa kakusaliti au ulimfumania,unaenda kuanza mahusiano mapya na ex wa mwingine ambae nae aliachwa kwa kufumaniwa..atakwambia ukweli?
Fact
 
sasa unapowaza katembea na wangap kafanya mangapi fikilia na huyo ex wa mwenzako huko alitok ilikuaje, kapigwa na wangap mpk kafika hapo!?
mimi naona n swala la moyo tuu km kwel bado unampenda na ameamua kurud mchunguze kua nae makini 2 ili usije jenga tena ikawa kisanga ila ninacho kiamini moja wapo anapo amaua kuachana kwa 7bu zisizi za kimsingi au huruk zakee 2 anapo enda uko anakua anajifunza ki2 palee anapo ona sasa yamekua magumu wanakumbuka nyuma na kuamua kurud n wakirud huja wame2lia fujo,na kelele km mwanzo hua zimeisha
Tunafikilia kua nao sio 2 kudinyana la hasha bal kun v2 ankua navyo mbl n hvyo thus y huamua kurudiana
CASE CLOSED
 
Kwa kifupi ukisoma saikolojia ya mapenzi mtu anaetaka kurudiana na mpenzi wake wa zamani au amerudisha mapenzi kwa mpenzi wa zamani ujue

1.alichotegemea katika mahusiano mapya Socho anaona bora amrudie Yule wa zamani

2.amekosa mtu wa kufanya replacement hivyo anaona bora nirudi kule kule kwa zamani

3.amegundua mpenzi wake wa zamani ana maisha mazuli hivyo anaona aibu watu watamuonaje

4.Hofu ya kuanza upya Katika mapenzi hapa hivyo kumpata mwingine kama yeye amemkosa anaona bora nibakie hapa hapa

5.mwingine anatafuta njia ya kupona ugojwa wa Sonona
Namba moja inanihusu
 
X wako ni mpenz aliyezubaa akiongeza bidii point tatu anachukua
 
Back
Top Bottom