SuchNoble
Member
- Apr 13, 2014
- 13
- 11
Tusianze mbali na salamu naamini hadi mnasoma mtakua mpo wazima sana, ipo hivi nilikua na mpenzi wangu ambae imefika muda tukakubaliana kila mtu ashike njia zake kutokana kushindwa kuwa na uelewa wa pamoja katika baadhi ya mambo, na kweli ikawa hivyo, miezi miwili iliyopita tulikutana na tukapasha kiporo na mambo yalikua freshi tu.
Sasa hivi karibuni nimekua namkumbuka sana inafika hatua nashindwa kabisa kufanya kazi mpaka nimpigie simu nimuombe msamaha bila kujua hata kosa langu ni nini. Nahangaika sana kumuhitaji tena yani nashindwa hata ku concetrate na mpenzi wangu ambaye soon tunatarajia kutangaza ndoa.
Nahisi nitakua nimerogwa maana am acting very weird hapa naandika nina akili timamu ila kuna namna nikija kumkumbuka asee sijielewi nakuaje, kinachonifanya niamini hivyo pia alishawahi kuniambia zaidi ya mara moja.
Alikua akipenda kusema "Nitakutia adabu, wewe shauri yako" kauli hii alikua akiitumia mara kwa mara, hivi ndio nimeshatiwa adabu?
Sasa hivi karibuni nimekua namkumbuka sana inafika hatua nashindwa kabisa kufanya kazi mpaka nimpigie simu nimuombe msamaha bila kujua hata kosa langu ni nini. Nahangaika sana kumuhitaji tena yani nashindwa hata ku concetrate na mpenzi wangu ambaye soon tunatarajia kutangaza ndoa.
Nahisi nitakua nimerogwa maana am acting very weird hapa naandika nina akili timamu ila kuna namna nikija kumkumbuka asee sijielewi nakuaje, kinachonifanya niamini hivyo pia alishawahi kuniambia zaidi ya mara moja.
Alikua akipenda kusema "Nitakutia adabu, wewe shauri yako" kauli hii alikua akiitumia mara kwa mara, hivi ndio nimeshatiwa adabu?