Unawakumbuka wakali hawa?


GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
423
Points
250
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
423 250
walitamba enzi zile za empire,empress,new chox na drive-in katika three the hard way,hell up in harlem,bucktown,truck turner,ride hard,boss nigger etc etc.jee unawakumbuka kina fred williamson,jim brown,tony king,yaphet kotto,pam grier,thalmus rasulala nk kama unawakumbuka ongezea na wasiotajwa hapa na flicks unazozikumbuka za enzi zile
 

Forum statistics

Threads 1,295,183
Members 498,180
Posts 31,202,427
Top