CHE GUEVARA-II
JF-Expert Member
- Jun 17, 2010
- 571
- 157
Naomba msaada wenu.
Nahitaji jina na contacts za hawa wanaotoa huduma za kutumia tarakimu zofuatazo 15xxx kwa kutumia simu za mkononi, mfano, unaambiwa tuma neno MOYO kwenda 15559 n.k
Nawatafuta hawa wanaotoa huduma katika namba hizo.
Kuna mtu aliniambia kuwa wanaotoa huduma hiyo siyo mitandao ya simu kama vile Vodacom, Airtel, tiGO, Zantel, TTCL n.k isipokuwa ni service providers wengine ambao wanaingia makubaliano na kampuni za simu.
Asanteni kwa msaada wenu.
Nahitaji jina na contacts za hawa wanaotoa huduma za kutumia tarakimu zofuatazo 15xxx kwa kutumia simu za mkononi, mfano, unaambiwa tuma neno MOYO kwenda 15559 n.k
Nawatafuta hawa wanaotoa huduma katika namba hizo.
Kuna mtu aliniambia kuwa wanaotoa huduma hiyo siyo mitandao ya simu kama vile Vodacom, Airtel, tiGO, Zantel, TTCL n.k isipokuwa ni service providers wengine ambao wanaingia makubaliano na kampuni za simu.
Asanteni kwa msaada wenu.