Unataka nini mpenzi?

Koffi Annan

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2018
Posts
2,637
Reaction score
8,058
Ukiulizwa na mpenzi wako sasa hivi unataka nini utamwambia unataka nini?

Mimi nimemwambia aje kulala huku wiki moja.
 
Nitakwambia akapime ngoma maana 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 sielewi elewi

Na imani hata yeye haelewi elewi pia.
 
Nitakwambia akapime ngoma maana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sielewi elewi

Na imani hata yeye haelewi elewi pia.
Yaani wote mpo mpo tu [emoji38][emoji38]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…