UNATAKA MIPESA ? kuwa PUNGA baab!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UNATAKA MIPESA ? kuwa PUNGA baab!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,517
    Trophy Points: 280
    hawa wazungu hawahurumii masaburi ya waafrika? dah!!misaada hadi wazalilishe masaburi ya waafrica?

    wameshachoka kuombwa ombwa tu ..wanataka kama mnataka misaada basi wajue moja ..wote muwe mapunga mkae vibalazani mpake wanja na kujipodoa ..hiyo ndio maana yake ..kama hamtaki kuwa mapunga basi kaeni chini sugueni vichwa kama wanaume mgangamale na muwe na bajeti inayojitosheleza sio kuomba omba hadi neti za mbu ...
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    :embarassed2::hatari:
    KIFO
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,517
    Trophy Points: 280
    madini mnayo na mashamba ...kwa nn msiyatumie? baci si akili zenu hazifanyi kazi ..toeni masaburi sasa
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,248
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! Bora kufa masikini kuliko masaburi yangu yatumike.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,128
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    nope t.igo no misaada.!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,517
    Trophy Points: 280
    hapa logic ni kuwa kwa vile hamuwezi kutumia rasilimali zenu wenyewe basi inabid muuze masaburi yenu yatumike ili mpate misaada
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi connection ya ushoga na misaada inatoka wapi? au huko kwao kodi zao ndo inakopatikana hiyo misaada mnayopewa hivyo lazima muukubali ushoga?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa afrika wavivu kutumia rasimali zilizopo ngoja washikwe masabuli sasa ndo watie akili
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,517
    Trophy Points: 280
    wameshachoka kuombwa ombwa tu ..wanataka kama mnataka misaada basi wajue moja ..wote muwe mapunga mkae vibalazani mpake wanja na kujipodoa ..hiyo ndio maana yake ..kama hamtaki kuwa mapunga basi kaeni chini sugueni vichwa kama wanaume mgangamale na muwe na bajeti inayojitosheleza sio kuomba omba hadi neti za mbu ...
     
  10. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,531
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    akufukuzaye hakuambii toka,wazungu washatuchoka kwa upumbavu wetu. Nalog off
     
  12. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    na akikwambia toka hakufukuzi. Na log on
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ahhaaaaaaaaaaaaaa u made ma day meeeeeeeeeeeen
     
  14. S

    Seso Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaa.. Hii ndo maana yao
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,517
    Trophy Points: 280
    na suti za bure
     
  16. c

    cesc Senior Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YALAAAAa!! YARABI TOBA ...MKATAEEEEE!!!!!...kamwe hatuwezi kubadili maadili yetu kwa ajili ya pound chache ...waache wakae na pound zao...
     
  17. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Khaaaa ! What this ?
     
Loading...