..unakumbuka SKUVI...?

mtu chake

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
21,444
2,000
..hii ilikua uwezezeshaji kwa vijana kupatiwa mikopo..enzi hizo...na bw Regnald Mengi ndiye alikua msimamizi mkuu.(kumbukumbu zangu)
.
..je we kuna vijana wowote unawajua walioendelea kupitia mikopo ile...?
..natamani kuwajua maana wengi wetu tuliishia kudhulumiana tu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom