Mwenda_Pole JF-Expert Member Joined Jul 5, 2008 Posts 281 Reaction score 68 Jan 10, 2010 #1 [ame="http://www.youtube.com/watch?v=mHb28nuqjFk"]http://www.youtube.com/watch?v=mHb28nuqjFk[/ame]
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jan 10, 2010 #2 HV UNAJUA NDUGU kwamba tunalipia internet cafe kwa mapenzi na JF tu?
tgeofrey JF-Expert Member Joined Jan 29, 2008 Posts 592 Reaction score 38 Jan 10, 2010 #3 ASANTE SANA MDAU PIA HII YA ALL ABOUT CAMILA (TODO SOBRE CAMILA WIMBO WA MWANAMZIKI AITWAYE CHAYANNE UITWAO "KAMA UKIENDA ' "Y Tu Te Vas" ILIKUWA BURUDANI SANA [ame]http://www.youtube.com/watch?v=PlktMRV2zgk[/ame]
ASANTE SANA MDAU PIA HII YA ALL ABOUT CAMILA (TODO SOBRE CAMILA WIMBO WA MWANAMZIKI AITWAYE CHAYANNE UITWAO "KAMA UKIENDA ' "Y Tu Te Vas" ILIKUWA BURUDANI SANA [ame]http://www.youtube.com/watch?v=PlktMRV2zgk[/ame]
Mwenda_Pole JF-Expert Member Joined Jul 5, 2008 Posts 281 Reaction score 68 Jan 10, 2010 Thread starter #4 PakaJimmy said: HV UNAJUA NDUGU kwamba tunalipia internet cafe kwa mapenzi na JF tu? Click to expand... sijakuelewa?
PakaJimmy said: HV UNAJUA NDUGU kwamba tunalipia internet cafe kwa mapenzi na JF tu? Click to expand... sijakuelewa?
Papa Mopao JF-Expert Member Joined Oct 7, 2009 Posts 4,166 Reaction score 2,670 Jan 10, 2010 #5 Mwenda_Pole said: sijakuelewa? Click to expand... Ana maanisha muda kwenye Internet cafe unakwenda akizicheki haya mimuvi za La Mujer de mi Vida bila kuchungulia misufuria lukuki za JF!
Mwenda_Pole said: sijakuelewa? Click to expand... Ana maanisha muda kwenye Internet cafe unakwenda akizicheki haya mimuvi za La Mujer de mi Vida bila kuchungulia misufuria lukuki za JF!
Mwenda_Pole JF-Expert Member Joined Jul 5, 2008 Posts 281 Reaction score 68 Jan 12, 2010 Thread starter #6 Papa Mopao said: Ana maanisha muda kwenye Internet cafe unakwenda akizicheki haya mimuvi za La Mujer de mi Vida bila kuchungulia misufuria lukuki za JF! Click to expand... Hii si inajieleza hata katika heading mazee na ipo kwenye jukwaa la burudani, alitarajia kukuta nini humu..!!!???
Papa Mopao said: Ana maanisha muda kwenye Internet cafe unakwenda akizicheki haya mimuvi za La Mujer de mi Vida bila kuchungulia misufuria lukuki za JF! Click to expand... Hii si inajieleza hata katika heading mazee na ipo kwenye jukwaa la burudani, alitarajia kukuta nini humu..!!!???