Black-Playstation
Member
- Jan 14, 2017
- 88
- 26
Je ungetaka website ya Biashara, Shule, Blog, Music au ya Binafsi kutangaza kitu chako?
Habari zenu wote humu JF , Mimi ni kijana niliyesomea masomo ya web designing Naitwa
Peter Michael, naleta hili tangazo lengo ni kusaidiana. Natoa promotion
Watu wachache wa kwanza watakao taka website nitawatengenezea bure bila gharama yoyote
Gharama itakuja tu pale kufanya website yako iwe online 24/7 kila siku ambayo ni ndogo kuliko
gharama ya kufanya designing
MY WHATS-APP NUMBER 0757989865
Habari zenu wote humu JF , Mimi ni kijana niliyesomea masomo ya web designing Naitwa
Peter Michael, naleta hili tangazo lengo ni kusaidiana. Natoa promotion
Watu wachache wa kwanza watakao taka website nitawatengenezea bure bila gharama yoyote
Gharama itakuja tu pale kufanya website yako iwe online 24/7 kila siku ambayo ni ndogo kuliko
gharama ya kufanya designing
MY WHATS-APP NUMBER 0757989865