Unahitaji kuingiza umeme kwenye nyumba yako?

Unahitaji kuingiza umeme kwenye nyumba yako?

Kwa wale wamiliki wa magari wanaweza kuku saidia kwamba vibali vyao vyote hua wana fuatilia wao? Na kama hua wanawatumia watu watu hao hua ni vishoka ambao wana pingwa na tra kwakua wanaingiza hasara? Kumbuka kwamba sisi pia hatufanyi kazi kwa utaratibu wetu sio kwa vifaa vyetu ila wakuu wanatuamini kwa kazi na wakati mwingine lazima mkuu afike eneo la kazi.... niombe radhi kwa kuto sema kwamba kwa wale wa Dar es salaam wanapewa kipau mbele... asante hatupo kuhujum shirika wala serikali..tupo kuwasaidia wasio kua na mda wa kufuatilia mambo haya ....kwa walio wahi kuingiza umeme wanajua kulivyo na ugum wa kupishana kwa wafanyakazi na wateja mida ya kiutendaji n.k (SIO KISHOKA)

Mnasaidia free?
 
Last edited by a moderator:
Nimefikiri kwanini mtu akose umeme wakati karibu na nyumba yake kuna umeme umepita line kuu kwenda mkoa mwingine.
Je hakuna wataalam wa kuweza kushusha huu umeme watu wakatumia kijijini?
 
Back
Top Bottom