Unahitaji kuingiza umeme kwenye nyumba yako?

Unahitaji kuingiza umeme kwenye nyumba yako?

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Posts
750
Reaction score
367
Kama unataka kuongeza mita,kuingiza umeme, kuanzia nguzo 0 mpaka tano wasiliana nami utashughulikiwa kulingana na uhitaji wako.. kwa njia halali (hapa ni express services) karibu..dar esalaam kipaumbele asante
 
Kwani siku hizi tanesco madalali wamerudi tena?
 
Ina maana wewe unafanya hizi kazi kuanzia Ruvuma mpaka Bukoba, tokea Dar mpaka Kigoma? Yaani upo kila sehemu kama Mungu vile.
 
Au tanesco wamejiunga jf kwa jina tajwa hapo juu!
 
Vishoka mmefikia hadi kujitangaza hadharani!! Kweli JK kamwachia mzigo Magufuri!!!
 
Ina maana wewe unafanya hizi kazi kuanzia Ruvuma mpaka Bukoba, tokea Dar mpaka Kigoma? Yaani upo kila sehemu kama Mungu vile.

Huyu bwana yuko kama alivyotaka kuwa Lowassa kwamba kura za Urais atazilinda nchi nzima ila wabunge walinde za kwao hatimaye mhhhhh naogopa hata kuandika yaliyotokea
 
Huyu bwana yuko kama alivyotaka kuwa Lowassa kwamba kura za Urais atazilinda nchi nzima ila wabunge walinde za kwao hatimaye mhhhhh naogopa hata kuandika yaliyotokea

mbona unamsaidia kujibu?
 
Kwa wale wamiliki wa magari wanaweza kuku saidia kwamba vibali vyao vyote hua wana fuatilia wao? Na kama hua wanawatumia watu watu hao hua ni vishoka ambao wana pingwa na tra kwakua wanaingiza hasara? Kumbuka kwamba sisi pia hatufanyi kazi kwa utaratibu wetu sio kwa vifaa vyetu ila wakuu wanatuamini kwa kazi na wakati mwingine lazima mkuu afike eneo la kazi.... niombe radhi kwa kuto sema kwamba kwa wale wa Dar es salaam wanapewa kipau mbele... asante hatupo kuhujum shirika wala serikali..tupo kuwasaidia wasio kua na mda wa kufuatilia mambo haya ....kwa walio wahi kuingiza umeme wanajua kulivyo na ugum wa kupishana kwa wafanyakazi na wateja mida ya kiutendaji n.k (SIO KISHOKA)
 
Last edited by a moderator:
Mtumishi mwaminifu wa Tanesco mpigie atakujibu mimi nimeongea naye kama dakika 20 zilizopita ila inaonekana kama ulivyosema japo yeye yuko wazi zaidi.

Uaminifu unakujaje hapo! Kama anafanya business inayoingiliana na mwajiri wake
 
Kwani siku hizi tanesco madalali wamerudi tena?

Kwa taarifa yako hata ukiwa na shida ya kumuona rais wako ambae wewe ndie ulimpigia kura lazima kuna watu utawatumia ili ukae nae meza moja uongee nae unacho kihitaji sasa sijui utawaita madarali na hao ambao watakusaidia kumfikia rais!!!
 
Kama unataka kuongeza mita,kuingiza umeme, kuanzia nguzo 0 mpaka tano wasiliana nami utashughulikiwa kulingana na uhitaji wako.. kwa njia halali (hapa ni express services) karibu..dar esalaam kipaumbele asante

Sioni namba hapa
 
Back
Top Bottom