Unahesabu vipi kupata namba ya siti kwenye basi?

Unahesabu vipi kupata namba ya siti kwenye basi?

Dcxkobe

Member
Joined
Mar 5, 2023
Posts
57
Reaction score
137
Hv siti za gari. Huwa wanahesabuje kuipata namba ulipoewa Mimi sio mzoefu sana wa safar kwa mfano tiketi yangu n siti 5 jinsi kuihesabu nakubuka nliwahi pewa siti nlipofika Mimi nkatafuta tu palipo andikwa Kama n 7 naitafuta Sana tu ilipo nakaa lakn nliambiwa sio hapo ndio nimeomba leo nipewe SoMo.
 
utakuta namba ya Tikiti au herufi imeandikwa juu ya seat yako pale wanapowekea mabegi juu ya seat. kama hazijawa lebelled kutakua na mtu wakuwaelekeza.
 
Namba huwa upande wa siti ya dirishan au juu ya siti sehem ya kuweka mizigo midogo.
 
Hv siti za gari. Huwa wanahesabuje kuipata namba ulipoewa Mimi sio mzoefu sana wa safar
Hebu muulize mhudumu wa gari aliyepo hapo ndani,au abiria mwezako,muundo wa siti unatofautiana kati na basi moja na lingine,utaelekezwaje humu?
 
Bado kidogo uandike NAOMBA KUKEKETWA

mode tafadhali- weka sawa hiyo
 
Back
Top Bottom